HỎI Vô lăng gây ức chế

Em không biết vô lăng g27 29..vv.Vv nó có lỗi này k?
Nhưng hiện tại em đang dùng vô lăng cùi mía bestop 3189 .
Mà k hỉu sao.. Lúc thì chạy khá ngon.. Còn lúc thì vô lăng tự điều khiển mún qăng đâu qăng. Đang chạy tốc độ cao nó lạng tông xe ng ta r tự lật luôn.
Ức chế lắm các ae ạ.
Hiện tượng này là hiện tượng như nào có AE chỉ dẫn em cách khắc phục đc k ạ.!
Em xin chân thành cảm ơn.!! :(

Em không biết vô lăng g27 29..vv.Vv nó có lỗi này k?
Nhưng hiện tại em đang dùng vô lăng cùi mía bestop 3189 .
Mà k hỉu sao.. Lúc thì chạy khá ngon.. Còn lúc thì vô lăng tự điều khiển mún qăng đâu qăng. Đang chạy tốc độ cao nó lạng tông xe ng ta r tự lật luôn.
Ức chế lắm các ae ạ.
Hiện tượng này là hiện tượng như nào có AE chỉ dẫn em cách khắc phục đc k ạ.!
Em xin chân thành cảm ơn.!! :(
Bạn thử chỉnh lại mục điều khiển thử nhé

Ui cùng cảnh ngộ với bác Betop 3189. E cũng bị ý như bác luôn. đang chạy nó cứ lái sang phải thành ra mất lái húc lung tung cả .

Ui cùng cảnh ngộ với bác Betop 3189. E cũng bị ý như bác luôn. đang chạy nó cứ lái sang phải thành ra mất lái húc lung tung cả .
trường hợp nhìu khi chạy quá tốc độ bị bẽ lái , thứ 2 bạn cài đặt lại bên mục điều khiển lại cho nhẹ nhàng k phải dính nữa :)

trường hợp nhìu khi chạy quá tốc độ bị bẽ lái , thứ 2 bạn cài đặt lại bên mục điều khiển lại cho nhẹ nhàng k phải dính nữa :)
Vô lăng cùi. Máy thì yếu. Chơi game này chán qá. :( chỉnh cấu hình cao thì đẹp mắt cuốn hút. Mà chạy giật giật chán gê.
Thêm cái vô lăng nó hay bị vậy. Mún đập máy luôn vậy..? Bùn lắm bác ơi

Vô lăng cùi. Máy thì yếu. Chơi game này chán qá. :( chỉnh cấu hình cao thì đẹp mắt cuốn hút. Mà chạy giật giật chán gê.
Thêm cái vô lăng nó hay bị vậy. Mún đập máy luôn vậy..? Bùn lắm bác ơi
bỏ tạm thời vô lăng, bác lái chuột ấy, cũng dễ như lái vô lăng

rút ra cắm lại,vào win test ô vuông là ok,lái cả năm nay rùi lâu lâu cũng bị[/QUOT
Thấy cách bác thuyết thực. Nên để minh thử.
Mình cũng hay rút ra cấm vào lại. Mà k có vào win test ô vuông j như bác nói..!!
win test ô vuông nằm chỗ nào vậy bác.??

Vào control panel>hardware and soud>devices and printers>betop game for window...click chuột phải betop... rồi vào game cotroller setting nhé.

Bác nói rõ hơn đc k..? Ở ngoài game vào phần betop chỉnh sao..?
Rồi vào game chỉnh như nào..?
Mong bác nhiệt tình giúp mình. Chhuws mình k rành zụ này cho lắm. Cảm ơn bác lắm lắm :(