ALL TỔNG HỢP VIDEO HƯỚNG DẪN CƠ BẢN ETS2

mrdu990

Xin Chào Các Pro cho mình hỏi thêm chạy mod xe giường mình up chạy được
Mà phần làm nhiệm vụ kiếm tiền ko có chở khách được
Các pro hướng dẫn giúp phiên bản nào vận chuyển hành khách hổ trợ giúp mình nha
Cảm ơn Các bạn

Xin Chào Các Pro cho mình hỏi thêm chạy mod xe giường mình up chạy được
Mà phần làm nhiệm vụ kiếm tiền ko có chở khách được
Các pro hướng dẫn giúp phiên bản nào vận chuyển hành khách hổ trợ giúp mình nha
Cảm ơn Các bạn
Nếu bạn dùng mod Hyundai Universe thì nó có mod hành khách luôn rồi. Nếu chưa có thì bạn qua mục Mod khác tìm mod hành khách.

anhquan098

admin cho mình hỏi sau khi mình cheat tiền với lv rồi thì mua xe chạy, nhưng mình nhận hàng đang chạy được một đoạn là mất thùng hàng luôn, mà trên định vị cũng không còn hướng dẫn đường nữa là bị gì vậy?

soitrang

cho mình hỏi làm thế nào để bật sáng đèn trang trí trên xe tải vậy. mình bật đèn chỉ sáng đèn xe, còn mấy chùm đèn trang trí ko sáng. mn chỉ giúp với. cảm ơn mn trước

ruacon0164

minh mới mua 1 chiếc xe. mình gắn thêm đèn vào ở trên đầu xe nhưng khi mở hết các công tắc đèn nó vẫn khong sáng. các bạn có ai pk giúp mình vs có ai pk trong keys là chức năng gì k chỉ mình voi tks

mình không có bạn nhé, bạn tìm trên diễn đàn nhé, có một bài viết về thiết kế xe cho member đó, bạn vào đó đăng ký nhé

01635423167

admin cho mình hỏi sau khi mình cheat tiền với lv rồi thì mua xe chạy, nhưng mình nhận hàng đang chạy được một đoạn là mất thùng hàng luôn, mà trên định vị cũng không còn hướng dẫn đường nữa là bị gì vậy?
ông cheat làm sao chỉ tui với