Thi sát hạch

bác ơi tên game...vs lại dung lượng game lun ạ....máy yếu chắc chơi đc mà nhỉ ??? :p
Game này là City Car Driving nhé, trong forums có link download và hướng dẫn cài đặt hết rồi đó bạn.
Mình dùng con Asus T200 chip Intel Atom với ram 2GB set ở cấu hình thấp chơi cũng ok.

Mấy bác chấm điểm xem sát hạch này bao điểm facepalm~~
Thi sát hạch người ta dùng xe số sàn, bác lái xe hộp số AT, nên bác chưa cảm nhận được lúc bị tắt máy, thành ra thấy bác lái dễ quá trời luôn.
Nhưng phải công nhận, bác quay vô lăng bằng chuột siêu quá, mình chơi mãi vẫn không tài nào quay điêu luyện như bác.
Bác lấy cái gamepad rồi map phím làm hộp số, còn côn, phanh, ga thì lấy bàn phím tháo bớt nút chỉ để lại 3 nút rồi cũng map phím lại, xong bác lái thử lại xe, bảo đảm khó hơn rất nhiều vì phải chú ý đến côn nữa :D

Hải Long

Staff member
Thi sát hạch người ta dùng xe số sàn, bác lái xe hộp số AT, nên bác chưa cảm nhận được lúc bị tắt máy, thành ra thấy bác lái dễ quá trời luôn.
Nhưng phải công nhận, bác quay vô lăng bằng chuột siêu quá, mình chơi mãi vẫn không tài nào quay điêu luyện như bác.
Bác lấy cái gamepad rồi map phím làm hộp số, còn côn, phanh, ga thì lấy bàn phím tháo bớt nút chỉ để lại 3 nút rồi cũng map phím lại, xong bác lái thử lại xe, bảo đảm khó hơn rất nhiều vì phải chú ý đến côn nữa :D
Dùng chuột dễ mà,hôm nào rảnh chế vô lăng nữa.còn hộp số vs chân ga không biết làm :x
Chơi game này phải chi có G27 đạp côn vào số mới thích ^^

Dùng chuột dễ mà,hôm nào rảnh chế vô lăng nữa.còn hộp số vs chân ga không biết làm :x
Chơi game này phải chi có G27 đạp côn vào số mới thích ^^
Chế cái vô lăng từ chuột chạy sao sao ấy, kém nhạy quá, bác chế thử đi, quay vô lăng khó hơn xưa, lỡ quay quá 900 độ là lệch vô lăng game với vô lăng chế.

Chỉnh sửa lần cuối: