TẨY CHAY MOD BUS HYUNDAI

Lúc đầu khi mới ra thì mình cũng háo hức để chơi lắm, nhưng thực sự sau 1 vài lần chơi thì mình cảm thấy chán ngắt vì mod thì nặng, lại quá nhiều lỗi, đã thế còn bán với giá cắt cổ 500k / 1 mod. Trong khi các bác lên ets2.lt không thiếu gì mod xe, mod map đẹp, làm rất công phu, chơi rất đã thì họ lại share free. Vậy tại sao các bác không lựa chọn mod free để chơi mà lại bỏ tiền mua 1 cái mod vớ vẩn này nhỉ? Theo mình cái mod nó chẳng có ý nghĩa gì. Các bác bỏ tiền mua game để chơi online còn đã hơn nhiều.

Và rất may 1 điều rằng do ko chơi nhiều nên mình chả up video nào liên quan đến nó cả. Nhưng thật không may là có rất nhiều người chơi khác up video về Hyundai bus lên kênh youtube thì giờ đã bi nó report, phải xóa video, thậm chí là xóa kênh. Nên tốt nhất bác nào có up clip chơi em nó thì xóa ngay đi. Và từ giờ về sau ĐỪNG BAO GIỜ chơi nó nữa. Nó thích thì để nó chơi 1 mình, còn các bác thích chơi bus thì lên đây tải về chơi nhé:
https://ets2.lt/en/?s=bus

Đây, nói có sách, mách có chứng. Nó report ae đây.

Code:
https://www.facebook.com/ets2. hyundaiuniverse.vn/posts/1755484284478750

Bạn xài đồ free của người ta, trong khi người ta bỏ công sức ra làm. Giờ bị report rồi kêu này nọ :)) Thật là chịu hết nổi =)))

Còn ông nào bỏ 500k ra mua mà vẫn bị report thì đưa chứng cứ cho Youtube nó xử lý vậy. Không lẽ mua 500k về chơi mà nó không cho up clip hay sao.

Bạn xài đồ free của người ta, trong khi người ta bỏ công sức ra làm. Giờ bị report rồi kêu này nọ :)) Thật là chịu hết nổi =)))

Còn ông nào bỏ 500k ra mua mà vẫn bị report thì đưa chứng cứ cho Youtube nó xử lý vậy. Không lẽ mua 500k về chơi mà nó không cho up clip hay sao.

Mình thích thì mình nói thôi :) Mình nói thẳng là ko thích cái cách làm ăn của nó. Còn bạn mua bạn chơi thì kệ bạn. Nói chung mua cái mod đó là mất tiền *** thôi :)
Không mua là sáng suốt. Bạn thấy cái Promods ko, mod G7, mod EAA (map + bus) không? Bạn chơi nó thấy thế nào? Chơi phê không? Bạn có mất tiền để mua nó không? Không phải cái gì làm ra cũng để bán. Không thiếu cách kiếm tiền với nó. Chưa kể mod này còn được rêu rao là "có nhà tài trợ". Nói thật là mình khinh.

mình đâu bị report

Mình nói cho chủ topic và nói chung chung vậy thôi :D :D Dù gì cũng là công sức của họ, tuy mắc đó nhưng vẫn cần tôn trọng. Nhắm không mua thì thôi, như mình cũng theo dõi ngay từ khi nó mới bắt đầu làm, về sau thấy có mùi nên mình chả quan tâm nữa =)))) Hơi sức đâu mà tự đâm đầu vào để đau khổ :)))

65757

bên đó là 1 group ích kỉ
nên nói làm gì cũng như muối bỏ biển thoi
mình cũng ghét lắm chứ chả thích đâu
như ông Duy phải xóa video vì cái vụ bản quyền đấy
mà thiệt nếu ae chưa biết thì cái mod xe kia thaco frontier k165 mà 7tr thì ai mua, thà mua game bản quyền chơi online sướng hơn
thà tải của ets2 it sướng hơn mà miễn phí thật chứ ae team mình làm mod cũng được
ai fan cuồng của web30 thì biến nhá

Viết tiếng việt không dấu , nhắc nhở nhiều lần + Banner (By Smod QuocTuan737 )

cac ban dong y to cao game Hyundai Universe ETS2 Viet Nam vi pham ban quyen game quoc te khong minh se gui mot giay phep qua ben de to cao kenh do

Than Minh

Lúc đầu khi mới ra thì mình cũng háo hức để chơi lắm, nhưng thực sự sau 1 vài lần chơi thì mình cảm thấy chán ngắt vì mod thì nặng, lại quá nhiều lỗi, đã thế còn bán với giá cắt cổ 500k / 1 mod. Trong khi các bác lên ets2.lt không thiếu gì mod xe, mod map đẹp, làm rất công phu, chơi rất đã thì họ lại share free. Vậy tại sao các bác không lựa chọn mod free để chơi mà lại bỏ tiền mua 1 cái mod vớ vẩn này nhỉ? Theo mình cái mod nó chẳng có ý nghĩa gì. Các bác bỏ tiền mua game để chơi online còn đã hơn nhiều.

Và rất may 1 điều rằng do ko chơi nhiều nên mình chả up video nào liên quan đến nó cả. Nhưng thật không may là có rất nhiều người chơi khác up video về Hyundai bus lên kênh youtube thì giờ đã bi nó report, phải xóa video, thậm chí là xóa kênh. Nên tốt nhất bác nào có up clip chơi em nó thì xóa ngay đi. Và từ giờ về sau ĐỪNG BAO GIỜ chơi nó nữa. Nó thích thì để nó chơi 1 mình, còn các bác thích chơi bus thì lên đây tải về chơi nhé: https://ets2.lt/en/?s=bus

Mã:

Và rất may 1 điều rằng do ko chơi nhiều nên mình chả up video nào liên quan đến nó cả. Nhưng thật không may là có rất nhiều người chơi khác up video về Hyundai bus lên kênh youtube thì giờ đã bi nó report, phải xóa video, thậm chí là xóa kênh. Nên tốt nhất bác nào có up clip chơi em nó thì xóa ngay đi. Và từ giờ về sau ĐỪNG BAO GIỜ chơi nó nữa. Nó thích thì để nó chơi 1 mình, còn các bác thích chơi bus thì lên đây tải về chơi nhé: https://ets2.lt/en/?s=bus

Mã:

ông này là nguyễn xuân tiến ở phần banned vì lừa bán ets2 mp đây mà