Tập chạy xe Innova 2017 thì cài game gì? City car driving hay euro truck?

phamduy4587

Mình muốn tập lái chiếc Toyota Innova thì cài game nào là hợp lý nhất vậy các bạn?
Và điều quan trọng là trong game đó phải có con Innova để mình chiến.
Thanks các bạn

Mình nghĩ tập lái xe thì nên chơi game City Car drving. Còn con innova thì khó có lắm bạn, cả 2 game vẫn chưa có bản mod con này

phamduy4587

Vậy mình lái con nào thì tương tự con Innova nhỉ. Ko cần siêu xe gì đâu, vì mình tập lái thôi à.
Mới mua bộ Logitech G27 xong nè.

phamduy4587

có bác nào chơi mà bị bay xe với lại lâu lâu tự dưng thoát game luôn ko? và cách khắc phục ?
Tui cài tất cả phiên bản trên vn simulator rồi mà cái nào cũng bị hết

có bác nào chơi mà bị bay xe với lại lâu lâu tự dưng thoát game luôn ko? và cách khắc phục ?
Tui cài tất cả phiên bản trên vn simulator rồi mà cái nào cũng bị hết
cách khắc phục anh nên kiểm tra virus và các phần mềm ít sử dụng để xóa . Còn game có thể tập lái mô phỏng nhất là ets2 và ats , xe thì anh sử dụng mod xe anh có thể tìm các trang web mod uy tín để sử dụng , ở đây https://vnsimulator.com/threads/tong-hop-cac-trang-web-download-mod-cho-ets2-uy-tin.424/

minhhiep

Mình nghĩ nếu tập lái. Thì nên tập bằng City Car Driving. và tìm 1 con 7 chổ khác cũng được. Phía trên có bác nói có mod con suzuki đó. Mình khá là ghiền thể loại game này, nên mình cảm thấy vậy.
PS: Con G27 của bác mới mua chắc là con đã qua sử dụng phải ko. Khi chỉnh feedback cao cao có bị kêu lụp cụp ko bác.