tải Bus SIMULATOR

mjayvn

Staff member
Hiện nay dòng game Bus Simulator chưa có việt hóa nên các game về dòng này hoàn toàn bằng tiếng anh + một số ngôn ngữ khác như tiếng Pháp, tiếng Đức vì độ phức tạp của dòng game này nên cũng kén người chơi.Bạn có thể tham khảo bài viết này để trải nghiệm game nhé.Thân :)
https://vnsimulator.com/threads/utorrent-omsi-the-bus-simulator-skidrow-full-crack.184/

mjayvn

Staff member

Trên là một clip hướng dẫn khá đầy đủ về game nên bạn có thể tham khảo nhé, tất nhiên nó là tiếng anh nhưng chịu khó tìm hiểu một chút thì việc kiểm soát một chiếc xe trong game này là điều hoàn toàn có thể (Nhớ bật phụ đề tiếng anh của nó lên + sử dụng google dịch nếu thấy khó hiểu nha + Game trong video là phiên bản cũ tuy nhiên ở bản mới phần menu của game đã được tối ưu lại nên cũng ko thay đổi nhiều so với trước nên đừng hoang mang nhé).Chúc bạn chơi vui ^ ^

nghiaybvn

hiện giờ e đang dùng win7 e tải về rồi mà không vào được phiền ad chỉ giúp e với

TTN zuka en

em hoi ne may em WIn 7 , choi dc bus simulator ko vay , em tai roi ma em vo game thi no chay cham ko vao dc game lun , anh biet chi vs