HỎI Tìm các mod tương thích với v1.2.6.1

Em có 2 vấn đề :
1 là em muốn tìm các mod tương thích với bản em đang cài là 1.2.6.1 mà chưa biết cách phân biệt, toàn thủ công cứ cop vào nó nhận thì nhận ko nhận lại del đi. các bác giúp em phân biệt các bản mod.
Tiện thể các bác có các bản mod xe cùng phiên bản có thể đẩy vào topic này cho dễ tìm được không ạ
2 là em thấy các bác share mod . cho em hỏi em cũng muốn tự đi tìm các mod bằng csai trang sharemod đó thì làm như thế nào nhỉ. em gõ google vào trang sharemod đó thì không biết vào đâu để tìm mod
thanks các bác đã đọc bài

1. Muốn biết mod đó xài được cho phiên bản nào thì nhìn tiền tố ở trước tiêu đề bài viết đăng mod đó. Tiền tố ghi là 1.26.x thì xài cho phiên bản 1.26 trở lên; còn tiền tố ALL thì xài cho tất cả phiên bản.

Nguyên tắc xài mod: mod phiên bản thấp thì xài cho phiên bản cao được; còn mod của phiên bản cao không xài cho phiên bản thấp được.

Tự thân vận động, mò cái này tìm cái kia đi cho quen, đợi người khác tìm hộ cho thì đến bao giờ mới chơi rành game được :)))

2. Có rất nhiều trang chia sẻ mod:

ets2.lt
etsmods.net
ets2downloads.com

1. Muốn biết mod đó xài được cho phiên bản nào thì nhìn tiền tố ở trước tiêu đề bài viết đăng mod đó. Tiền tố ghi là 1.26.x thì xài cho phiên bản 1.26 trở lên; còn tiền tố ALL thì xài cho tất cả phiên bản.

Nguyên tắc xài mod: mod phiên bản thấp thì xài cho phiên bản cao được; còn mod của phiên bản cao không xài cho phiên bản thấp được.

Tự thân vận động, mò cái này tìm cái kia đi cho quen, đợi người khác tìm hộ cho thì đến bao giờ mới chơi rành game được :)))

2. Có rất nhiều trang chia sẻ mod:

ets2.lt
etsmods.net
ets2downloads.com
BÁC NÓI VẬY CHỨ EM CŨNG ĐANG VẬN ĐỘNG ÁC ĐẤY. :)
EM TÌM ĐƯỢC 1 MỚ MOD XE RỒI , NHƯNG CÓ ĐIỀU VÀO TRONG GAME KHÔNG THẤY NÓ HIỆN LÊN TRONG CÁC CỬA HÀNG .
EM ĐANG BĂN KHOĂN LÀ EM CÓ LÀM SAI GÌ KHÔNG
1 EM COPY VÀO THƯ MỤC MOD CỦA ETS TRONG DOCUMENT
2 EM VÀO GAME ACTIVE MOD
3 VÀO CHỌN PROFILE VÀ PLAY
4 VÀO CÁC CỬA HÀNG ĐỂ TÌM MOD NHƯNG KHÔNG THẤY