HỎI Sự khác nhau giữa game EST 2 và America Truck Simualator là gì vậy ? và chơi cái nào tốt hơn ?

DuyManhBK

Mình cài cả 2 game trên, thực sự ETS2 vẫn hay hơn, nhưng mình thích kiểu dáng xe tải mỹ hơn. Map ETS rộng hơn ATS nhiều.

Est 2 ra từ rất lâu đời nên map, xe, mod rất đa dạng và phong phú, AST ra sau nhưng cũng thừa hưởng nhìu tính năng của est 2 và những cái mới. Mình cũng cài 2 bản, riêng mình thì thích lái xe tải ATS hơn vì tiếng động cơ rất chất và sẽ khó hơn lái xe tải bên Est 2. Còn quang cảnh, vẻ đẹp của map thì Est 2 thì mình đánh giá rất cao hơn AST nhìu.

thêm nữa là ý thức các bác tài trong ATS tốt hơn của ETS. ATS thì luôn chạy đúng tốc là nhường đường, còn ETS thì tạt đầu cũng có, chạy quá tốc là chuyện thường, phanh gấp cũng có luôn. nói chung muốn tập để tham gia giao thông ở nước ta hiện nay thì ETS là sát thực tế. còn ATS mà chơi loại cabin to thì lúc lùi hàng ở công trường, nơi hẹp khổ, em xếp ATS vào việc ý thức tốt hơn, tập làm quen với đàu kéo mỹ. còn về phạt quá tốc thì 2 tỷ lệ như nhau thôi, tiền phạt cũng tầm con số như nhau nhưng mà so với tiền thu được mỗi chuyến thì bên ATS mặn hơn. Chúc bác thượng lộ bình an.
LÁI XE AN TOÀN
TÍNH MẠNG CON NGƯỜI LÀ TRÊN HẾT
mỗi cái trong game không có người để >>>