Shadow of The Tomb Raider Full [Đã Test 100%]

Shadow of The Tomb Raider – Vẫn cứ hay
Phần tiếp theo của series đình đám kể về nhà thám hiểm Lara Croft. Vẫn được phát triển bới những studio quen thuộc như Crystal Dynamics, Eidos Montréal và được phát hành bởi Square Enix. Không hề kém cạnh những phần trước. Với Shadow of The Tomb Raider, game được đẩy lên một tầm cao mới với đồ họa cực đỉnh :v. Bằng chứng là trong các bài test hiệu năng card đồ họa đều có em nó xuất hiện.

Các bác vẫn được vào vai em Lara Croft cool ngầu :v. Chả biết sợ là gì. Nếu muốn hiểu hơn về câu chuyện của game thì các bác có thể trải nghiệm trước các phần Tomb Raider trước. Ở phần này, Lara đang phiêu lưu qua Mesoamerica và Nam Mỹ để đến thành phố Paititi. Tiếp tục chiến đấu với tổ chức Trinity và ngăn chặn sự khải nguyền của người Maya. Mà cô đã lỡ tay gây ra.

Về lối chơi. Game vẫn mang trong mình lối chơi quen thuộc khi anh em sẽ nhập vai vào Lara ở góc nhìn thứ 3. Nhìn chung những pha di chuyển và hành động thì quá hay nhưng cũng có một số bộ phân game thủ phàn nàn là không có gì đột phá. Tuy nhiên nếu bỏ qua điều đó. Anh em sẽ không hề thất vọng với cốt truyện mà game mang lại. Mời anh em cùng Khí Phách trải nghiệm nha.

Cấu hình để chiến Shadow of The Tomb Raider ngon lành
Đọc tới đây chắc là anh em máu con game này lắm rồi đúng không. Nhưng nên dánh tí thời gian check xem con máy của mình có cân tốt em nó không đã :D. Mình có để cấu hình tham khảo bên dưới, được lấy trên Steam. Mời anh em check thử và so sánh với hệ thống của mình nha. Cũng không phải dạng vừa đâu :D.

Cấu hình tối thiểu để chiến:

➤ CPU: i3-3220 INTEL or AMD Equivalent
➤ RAM: 8GB
➤ OS: Windows 7/8/10 (64 bits)
➤ VIDEO CARD: Nvidia GTX 660/GTX 1050 or AMD Radeon HD 7770
➤ DIRECTX: Version 11
➤ FREE DISK SPACE: 40 GB

Cấu hình đề nghị nên có để quẩy:

➤ CPU: Intel Core i7 4770K, 3.40 Ghz or AMD Ryzen 5 1600, 3.20 Ghz
➤ RAM: 16GB
➤ OS: Windows 7/8/10 (64 bits)
➤ VIDEO CARD: Nvidia GTX 1060 6GB or AMD Radeon RX 480, 8GB