0.9.x Saved game ATS (Có cập nhật)

Phiên bản saved game mới nhất VNS
  • Mở 100% map
  • Level 13715 (100,008,473 XP)
  • 1,078,694,400 $
  • 9 garages
  • 45 trucks
  • 44 drivers rating 10.0
Download: https://www.fshare.vn/file/AERFKBMT1CEN

Chỉnh sửa lần cuối:

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
cảm ơn bác đã nhiệt tình chia sẻ nhé!
Những save game như thế này dùng để thử mod mới hoặc chơi online sẽ rất tiện lợi.
Nhưng quan điểm của mình thì, đây là game mô phỏng, các bạn nên tự mình khám phá, tự kiếm tiền mua xe, đi từ cấp độ thấp lên cao, thuê từng lái xe, mở rộng công ty các kiểu sẽ đúng với những gì game hướng chúng ta tới hơn... đừng nên lạm dụng cheat và mod full bản đồ, cuối cùng sẽ rất nhanh chán vì không có mục tiêu để hướng đến.
Dù sao thì mình cũng sẽ tải về để phục vụ test mấy bản Mod sau này cho tiện, có người cheat giùm, đỡ mất công phải tạo mới và cheat :rolleyes:

Đức Royal

Moderator
Staff member
cảm ơn bác đã nhiệt tình chia sẻ nhé!
Những save game như thế này dùng để thử mod mới hoặc chơi online sẽ rất tiện lợi.
Nhưng quan điểm của mình thì, đây là game mô phỏng, các bạn nên tự mình khám phá, tự kiếm tiền mua xe, đi từ cấp độ thấp lên cao, thuê từng lái xe, mở rộng công ty các kiểu sẽ đúng với những gì game hướng chúng ta tới hơn... đừng nên lạm dụng cheat và mod full bản đồ, cuối cùng sẽ rất nhanh chán vì không có mục tiêu để hướng đến.
Dù sao thì mình cũng sẽ tải về để phục vụ test mấy bản Mod sau này cho tiện, có người cheat giùm, đỡ mất công phải tạo mới và cheat :rolleyes:
bác làm thêm một cái đi để đăng lên đây bác @xxmcmxci

AD nói chuẩn vl! Thích cái mod nào có tăng xp nhìu, tiền thêm cỡ gấp đôi, còn lại tự mình gầy dựng mới thú vị :rolleyes::rolleyes:

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
AD nói chuẩn vl! Thích cái mod nào có tăng xp nhìu, tiền thêm cỡ gấp đôi, còn lại tự mình gầy dựng mới thú vị :rolleyes::rolleyes:
để tạo những thông số đó theo ý muốn bạn có thể tạo tại đây nhé. Diễn đàn mình có hỗ trợ tạo mod này. Đã được hướng dẫn rất kỹ nên rất dễ thực hiện. Thử xem!
https://make.vnsimulator.com/

CHO MÌNH HỎI MÌNH ĐANG XÀI PHIÊN BẢN 1.3 ..MÀ SAO DOWLOAD MOD MAP VỀ SỬ DỤNG KO ĐƯỢC VẬY,,CHỈ XÀI ĐƯỢC MOD AZIZONA MỞ RỘNG THÔI,,,CÁC BÁC CÓ CÁCH NÀO CHỈ VỚI,,,,

Đức Royal

Moderator
Staff member
CHO MÌNH HỎI MÌNH ĐANG XÀI PHIÊN BẢN 1.3 ..MÀ SAO DOWLOAD MOD MAP VỀ SỬ DỤNG KO ĐƯỢC VẬY,,CHỈ XÀI ĐƯỢC MOD AZIZONA MỞ RỘNG THÔI,,,CÁC BÁC CÓ CÁCH NÀO CHỈ VỚI,,,,
Cái này bạn sang mục hỏi đáp để hỏi nhé, tự nhiên hỏi ké vào topic khác

vhunter

Lấy bản Save về nhưng không biết cho vào đâu để xài .Xin hướng dẫn rỏ.Vì khi mình lấy bảng American.Truck.Simulator.v1.4.2.2s.Incl.DLC.Multi23 xã nén ra dùng luôn thì không thấy cái profile chỗ nào để nén cái file này về mà xài .