1.18.x save game ets2 with Promod Unlock all

bản save game này
mình mới tìm được và up lên để ae dễ tải ko mất thời gian để tìm kiếm :)
+đã kiểm tra v1.18
+dùng bản DLC tiện mod
+trong Documents -Ets2-ko có mục mod nên ae tự tạo (click chuột phải-new-foler-rename lại là đc)

mọi thắc mắc xin cmt để giúp...........................//TITANIC2015//...............................THÂN:D:D
LICK:http://upfile.vn/7CXm7kXtysFQ/100save-rar.html

vnsimulator

Administrator
Staff member
Bạn chú ý giúp mình là nội dung bài viết cần nêu rõ những gì mà save game này có, ví dụ mở được bao nhiêu thành phố, bao nhiêu garage, tiền, level bao nhiêu...
Không có 1 quy định nào về save game, thế nào là 1 save game chuẩn cả. Vì thế bạn cần đặt title cho đúng mực, tức là không đặt tiêu đề 1 cách chung chung, gây khó hiểu hoặc hiểu lầm. Mình đổi tên title, nếu có khiếu nại, thì xin góp ý.

+dùng bản DLC tiện mod
Bạn giải thích nghĩa câu này giúp nhé.

mình cũng chỉ là tìm thấy và tải lên để mọi người dùng thôi cũng ko cần phải nói là mở được bao nhiêu thành phố, bao nhiêu garage, tiền, level bao nhiêu. vì ở trên mình muốn mọi người chú ý nên đặt tiêu đề là bản chuẩn nên tất nhiên mọi thứ đã mở full -xem ảnh ko nhìn thấy à.còn câu dùng bản dlc cho tiện là viết sai .rõ chưa bạn

vnsimulator

Administrator
Staff member
mình cũng chỉ là tìm thấy và tải lên để mọi người dùng thôi cũng ko cần phải nói là mở được bao nhiêu thành phố, bao nhiêu garage, tiền, level bao nhiêu. vì ở trên mình muốn mọi người chú ý nên đặt tiêu đề là bản chuẩn nên tất nhiên mọi thứ đã mở full -xem ảnh ko nhìn thấy à.còn câu dùng bản dlc cho tiện là viết sai .rõ chưa bạn
Không phải ai cũng biết tiếng Anh để hiểu bức ảnh đó nói gì. Game ETS2 nói chung và forum này nói riêng dành cho nhiều người chơi ở nhiều trình độ khác nhau, vì thế mong rằng những đóng góp của bạn mang tính thiện chí hơn. Chúng tôi và nhiều người chơi khác cần những bài viết chất lượng chứ không cần số lượng nhé bạn.
Ở bài trả lời trước mình chỉ nhắc nhở nhẹ nhàng, có cần thiết bạn phải tỏ thái độ vậy không!
Thân!