1.22.x Save Game 1.22.x lv43 Tiền 1 tỉ 3 Full Gara + Văn phòng tuyển dụng + cửa hàng xe

butec

Link: https://www.fshare.vn/file/8VGECA28M8YX

Khi tải xong thì làm thế nào để cài đặt vậy Bro. Có bài hướng dẫn chỉ giúp mình với.\ Thanks bạn nhiều

butec

Thank bạn đã chia sẻ, nếu được thì unlock thêm các thành phố của DLC Going East và Scandinavia nữa thì tuyệt vời hơn.
mình mới chơi nên không rành mấy cái DLC,bạn hướng dẫn mình làm luôn cho

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Game của mình là bản quyền nha bạn
ok, nhìn bản đồ cũng đoán như thế, hỏi cho chắc thôi. còn việc bạn hỏi DLC là gì thì đó là phần mở rộng cho game, có thể là mở rộng về bản đồ, mở rộng các gói giao diện, gói trailer,.... Nếu đã mua bản quyền và muốn chơi online cùng anh em trên diễn đàn thì nên mua thêm 2 DLC GoingEast và DLC Scandinavia, bản đồ sẽ mở rộng thêm khá nhiều thành phố nữa đấy.

xxmcmxci

sao em tải về rồi vào chơi k đi đc là sao? thử cài lại nút nhưng k đc
Bổ sung Video hoặc hình ảnh đăng lên đây thì mọi người mới biết thế nào chứ bác? Nói không không như vậy thì sao mà biết bị lỗi ở đâu?
Nếu ko đi được thì cần xem lại mục điều khiển đã thiết lập đúng chưa?

sao em tải save game xong , giải nén copy vào profile , rồi vào game load nó lại bảo không thể load gmae vì thiếu 3 cái DLC. mong giúp đỡ ạ

xxmcmxci

sao em tải save game xong , giải nén copy vào profile , rồi vào game load nó lại bảo không thể load gmae vì thiếu 3 cái DLC. mong giúp đỡ ạ
bạn vô thư mục cài game xem thử đã có 3 cái DLC này chưa? cái này cài là tự có luôn mà, bạn cài bản cài ở trang nào mà lại không có?

butec

bạn vô thư mục cài game xem thử đã có 3 cái DLC này chưa? cái này cài là tự có luôn mà, bạn cài bản cài ở trang nào mà lại không có?
Cảm ơn bạn đã hd trả lời giúp mình,do công việc nên mình ko onl để kịp trả lời thắc mắc dc,mong các bạn thông cảm