Ra mắt chức năng tìm kiếm việc làm mới

vnsimulator

Administrator
Staff member
Diễn đàn VNSIMULATOR vừa chính thức ký hợp đồng đối tác với trang web tuyển dụng việc làm http://neuvoo.com.vn/ về việc ra mắt chức năng tìm kiếm việc làm của Neuvoo ngay trên website của diễn đàn.

Neuvoo là website tuyển dụng có trụ sở chính tại Canada và hiện đã có mặt tại hơn 65 quốc gia khác nhau, trong đó có Việt Nam.
Neuvoo là trang tổng hợp các tin đăng tuyển dụng việc làm, được lấy từ nhiều nguồn khác nhau như các cổng thông tin việc làm, các trung tâm giới thiệu việc làm hay các trang tuyển dụng của công ty… nên có thể xem là trang tuyển dụng có số lượng việc làm lớn nhất và được cập nhật thường xuyên nhất tại Việt Nam. Bạn có thể tìm thấy hơn 100,000 việc làm trong nhiều lĩnh vực khác nhau.

Phần lớn thành viên của diễn đàn đều là những bạn trẻ, có thể là đang đi học hoặc là vừa ra trường... Các bạn có thể sử dụng tính năng này để tìm kiếm các công việc mà mình yêu thích để xem xu hướng nhu cầu của thị trường như thế nào, từ đó định hướng được ngành học sau này của mình. Hoặc biết đâu các bạn có thể tìm thấy ngay công việc mà mình đang mong muốn.

Bạn sẽ không cần phải vào bất cứ trang web việc làm nào khác mà chỉ cần sử dụng chức năng tìm kiếm việc làm ngay trên diễn đàn là có thể truy cập được tất cả các việc làm đang được tuyển dụng.

Cách sử dụng rất đơn giản, chỉ cần điền các từ khóa lĩnh vực hoặc tên công ty, các kỹ năng liên quan và các địa điểm bạn muốn làm việc là bạn có thể tìm thấy ngay tất cả những việc làm liên quan đang được tuyển dụng.

Chúng tôi hi vọng tính năng mới này sẽ giúp ích và tạo điều kiện giúp bạn tiết kiệm thời gian hơn trong việc cập nhật cũng như tìm kiếm các cơ hội việc làm mới.