1.21.x Profile VNS Full Garage, Cheat 4,29 tỷ Euro, Level 46

nphunghung

Staff member
Hôm qua mình có làm video hướng dẫn cách Unlock Full Garage, mở hết các garage, mở hết thành phố, các trung tâm việc làm, đồng thời cheat lên 4,29 tỷ Euro và Level 44. Tiện thể nốt công làm video hướng dẫn thì làm luôn cái profile cho các bạn. Hướng dẫn thì đơn giản lắm, nhưng vào làm mới thấy mệt. Open có gần chín chục cái garage mà hoa cả mắt chóng cả mặt :(
Bạn nào thích thì có thể tự làm theo hướng dẫn theo video này
Ai mà cảm thấy không làm được hoặc không muốn làm thì có thể tải về các phiên bản mà mình cung cấp ở dưới đây. Profile được tạo trên phiên bản game 1.21.1.1s nên chỉ có thể chơi với các phiên bản game >1.21 thôi nhé.
Các bạn tải về, giải nén vào thư mục Profile của ETS2 là chơi được nhé. Nhớ thiết lập lại phím vì toàn bộ đang là thiết lập mặc định.

phamthanhlam

Mod vao thu mục profile có cần lấy ra cái gj ko bạn.hay quăng zô la ok.
Nếu minh tao 1 profile khac thi lam sao

nphunghung

Staff member
Mod vao thu mục profile có cần lấy ra cái gj ko bạn.hay quăng zô la ok.
Nếu minh tao 1 profile khac thi lam sao
Bạn tải về, giải nén vào thư mục profiles và làm theo hướng dẫn ở video này để copycác file config của bạn sang nhé. Mục đích copy file config sang là giữ nguyên các thiết lập về bàn phím, chuột... bạn đã chơi quen rồi mà không cần phải thiết lập lại. Nếu không làm theo hướng dẫn trong video thì các phím chơi sẽ là mặc định của game.

phamthanhlam

Ak zay ak.mk bạn cho mình hỏi lun.vd: profile cũ của mình hơi lag.tạo profile khác mình mod đơn giản
giản zô liệu nó có lag ko nhĩ

nphunghung

Staff member
Ak zay ak.mk bạn cho mình hỏi lun.vd: profile cũ của mình hơi lag.tạo profile khác mình mod đơn giản
giản zô liệu nó có lag ko nhĩ
Tạo profile mới thì bạn vẫn cứ tạo bình thường. Chơi game lag hay không có nhiều yếu tố, quan trọng nhất vẫn là cấu hình máy của bạn. Nếu cấu hình thấp thì bạn phải tìm cách khắc phục, ví dụ giảm mức đồ họa xuống, hoặc tham khảo một số cách ở đây: https://vnsimulator.com/forums/mod-texture.17/
Nếu bạn sử dụng quá nhiều mod, hoặc mod nặng cũng sẽ làm độ trễ của game tăng lên. Tốt nhất nếu có điều kiện thì bạn nên nâng cấp máy tính lên.

phamthanhlam

Down zia giai nén file ra.copy vao thư muc profile zô game là đa cheast dc tiền rùi hả bạn hay cần làm gì nua khong.mimh chua hiu lắm