REQUEST Nhờ các bạn tìm giúp mod map

Ngày trước mình nhớ không nhầm Anh To hay ai đó có post 1 map dành cho xe chạy đường dài tuyến cố định. Nó ít đường nhưng mà đường dài lắm, tầm mấy ngàn kilomet cơ.
Nay mình muốn tìm lại để chạy bus mà không thấy nữa. Tìm hoài không ra nên tạo thread này mong các bạn giúp đỡ :D
Xin chân thành cảm ơn :p:p:p

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
Mình nghĩ bạn nên mô tả thêm tí nữa thì may đâu sẽ có người tìm ra được đấy, vì hiện giờ mod map trên điễn đàn cũng khá là đa dạng. Với mô tả thế này khó có thể tìm ra được Map mà bạn cần! Cố nhớ xem nó có gì đặc biệt nhé! :)

xxmcmxci

Hùng Trần - [VNS] Gà Tập Yêu
À mình vừa tìm ra rồi hehe. Map là Balkan weekend, link đây: http://ets2.lt/en/balkan-weekend/
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến thread của mình ^^
theo mình thấy thì các mod về đường nguy hiểm như R43 chẳng hạn, trên bản đồ thấy ngắn ngắn nhưng quãng đường mỗi chuyến hàng toàn mấy nghìn km, nếu thích bạn có thể thử qua. :D
Chứ bản đồ này có mỗi một đường và cũng chỉ có 2000km thấy hơi đơn điệu quá :D

theo mình thấy thì các mod về đường nguy hiểm như R43 chẳng hạn, trên bản đồ thấy ngắn ngắn nhưng quãng đường mỗi chuyến hàng toàn mấy nghìn km, nếu thích bạn có thể thử qua. :D
Chứ bản đồ này có mỗi một đường và cũng chỉ có 2000km thấy hơi đơn điệu quá :D

Đi lăng xăng nhiều đường quá nên đâm chán, giờ thích đi 1 đường có sẵn khỏi phải ngó nghiêng địa hình bạn ạ =))
Đi đến mức thuộc luôn thì cứ vèo vèo mà phóng, thích lắm haha.