MỘT SỐ HƯỚNG DẪN VÀ MẸO NHỎ DÀNH CHO ETS2 - newbie

Đức Royal

Moderator
Staff member
Cho mình hỏi văn phòng tuyển dụng làm sao để có
Bạn cứ chạy hàng, loanh quanh ở trong thành phố nếu thấy ở chỗ nào có dấu hỏi ở bản đồ chỉ đường thì chạy qua đó mở, nếu mở được ra cái hình kích lúp thì đó là văn phòng tuyển dụng nhé bạn

huydenpk20

Cho e hỏi e tìm được 47 ga ra tài xế cũng thuê được nhiều nhưng tự nhiên lại không thuê được nửa. Tuyển tài xế thì không có ai nó bảo quay lại vào ngày mai. Ngày mai cũng không có. Mong mọi người giúp

daiminhdat

mình tải mod còi ngân về sài dc. Xong thoát ra vào lại hết nge dc tiếng kèn lun ad ơi, kèn xe hay kèn mod gì cũng ko kêu lun, giúp cái đi AD.

cho mình hỏi, có phải tốc độ tối đa của game này ở đường cao tốc chỉ có 80km/h ko nhỉ. mình đi nhiều chỗ thấy gắn biển 100km/h nhưng trong dashboard vẫn báo giới hạn 80km/h.
1 câu hỏi nữa cũng liên quan tới giới hạn tốc độ, tại sao giới hạn 80km/h mình chay lên tới 90km/h vẫn ko bị phát nhỉ :), chạy lâu lắm may ra mới bị phạt he he

Bạn vô trong cài đặt, chỗ cách chơi tìm mục show truck limit hay là giới hạn tốc độ ý, chuyển sang car thì trên bản đồ sẽ chỉnh giới hạn tốc độ như trên biển báo đi đường luôn

Bạn vô trong cài đặt, chỗ cách chơi tìm mục show truck limit hay là giới hạn tốc độ ý, chuyển sang car thì trên bản đồ sẽ chỉnh giới hạn tốc độ như trên biển báo đi đường luôn
vậy à, tối này mình kiểm tra, mà sao nó lại làm thế làm gì nhỉ. thế còn câu thứ 2 của mình: tại sao giới hạn 80km/h mình chay lên tới 90km/h vẫn ko bị phát ngay nhỉ

các cho tài xế ngủ sao z ad giúp em vs
Đưa xe tới các vị trí đánh dấu hình cái giường trên map rồi làm theo hướng dẫn để cho tài xế ngủ.

game này chơi bằng cửa sổ dc k pro
Vào tùy chọn -> đồ họa -> bỏ tích ở ô toàn màn hình.

có mod nào giúp khong lag khôig m.n
Có 2 cách là nâng cấp cấu hình máy hoặc giảm thiết lập đồ họa của game xuống thôi.