HỎI Mod không hoạt động

haibang999

Mọi người cho mình hỏi, hôm qua mình tải game và các mod liên quan đến xe Universe (Bản đố Hung, xe, csgt, ...) khi vào game vẫn chơi được bình thường. Nhung nay máy mình cài win lại vẫn cài đặt game và các mod như hôm qua thì không ra Tp.HCM hay các tp của việt nam nữa mà toàn là Hung, rồi các mod giuong nam cũng không có luôn. Toàn xe tải với các xe mặc định của mod Hung. Mình đã add tất cả mod trước khi chơi rồi nha.
AI biết hỗ trợ với. các bác. Cảm ơn nè

Tialia76

Staff member
Bạn cài mới tức là ko có backup lại profile cũ thì đương nhiên khi bạn add mod vào thì phải chơi lại từ đầu hết.

Game lưu profile ở thư mục Documents\ mà thư mục này ở bên ổ C. Khi cài lại win bạn ko backup thì nó sẽ bị xóa hết. Bạn tải lại cài lại nha.

Bạn cài lại game, nhưng vấn đề như mình đã nói đấy. Profile lưu ở bên ổ C. Bạn cài lại win thì nó format sạch, mất hết rồi còn đâu.

haibang999

Bạn cài lại game, nhưng vấn đề như mình đã nói đấy. Profile lưu ở bên ổ C. Bạn cài lại win thì nó format sạch, mất hết rồi còn đâu.
Mình cài lại, rồi bỏ mod như chơi mới luôn, chứ k phải là tìm hồ sơ cũ bạn ah, mình chỉ cần ra mod đó thôi ah, mà k ra, như k nhận mod á, hungragy thì ra còn giuong thì chịu, Cài game, bỏ mod vào thu mục như choi mới luôn. Làm đày đủ các quy trình khi bắt đàu choi mod đó. Chứ k phải tim profile đau mà mất hjc

Vào game mà không thấy mod thì chỉ có nguyên nhân là chưa đúng file mod thôi, ví dụ file đó đang để .rar chẳng hạn.