ALL Mod hành khác ETS2 cho phiên bản 1.30.X

Link tải:
http://sharemods.com/zwd1ddqtpz04/Passenger_Mod_1.30.scs.html
[/IMG]

mà chạy huyndai thì không rước được bạn ơi :( bản mod này chỉ đi đoi với Mod Bus Volvo B12 của nước ngoài thôi chứ chạy Huyndai thì không thấy hành khách :(

Thuan0312

Moderator
Staff member
mà chạy huyndai thì không rước được bạn ơi :( bản mod này chỉ đi đoi với Mod Bus Volvo B12 của nước ngoài thôi chứ chạy Huyndai thì không thấy hành khách :(
Universe 1.28 và 1.30 chưa có mod hành khách (cảnh cáo không được đăng nhiều topic hỏi này hỏi nọ)

Universe 1.28 và 1.30 chưa có mod hành khách (cảnh cáo không được đăng nhiều topic hỏi này hỏi nọ)
Mình có đăng gì đâu bạn mình thấy bạn khắc khe quá hôm trước mình đăng nhiều thì bạn xoa topic ok cái đó là đúng còn cái này minh trã lời topic bạn cũng cảnh cáo là sao. Coi lại khã năng làm mod của mình đi. nếu không vì thích game này quá chắc gì người khác lên hỏi làm gì. Bạn làm mod thì nên xem lại đừng lấy cái tư cách mod ra mà làm khắc khe khó khăn nếu được mình sẵn sàng bõ web này

Umk mod này chỉ chạy cho Volvo B12 thôi bác, chứ mình chưa có mod cho Hyundai