1.18.x MAP Việt Nam - ultimate [offroad] release lần cuối

thach243

Moderator
Staff member
linh bản 1.9.22 và mod ý bạn chứ bản 1.22 lỗi quá mình ko chơi mod dk
có chơi thì nên chơi bản 1.20 trở lên thôi, chơi 1.9 toàn mod cũ , còn ko xài dc nhiều dlc nữa(quên mất là chúng ta đang trao đổi ở bài viết của người khác,tí nữa kiểu j cũng bị nhắc nhở hoặc bị xóa bài)

có chơi thì nên chơi bản 1.20 trở lên thôi, chơi 1.9 toàn mod cũ , còn ko xài dc nhiều dlc nữa(quên mất là chúng ta đang trao đổi ở bài viết của người khác,tí nữa kiểu j cũng bị nhắc nhở hoặc bị xóa bài)
xl bác nhé :3

nphunghung

Staff member
cho e hỏi cái mấy anh...chơi game này máy tính cần linh kiện như thế nào ạ ?
Có thể không cần gì, nếu không có điều kiện thì chi cần bàn phím với chuột là chơi được rồi. Tốt nhất máy nên có ít nhất 4GB RAM và cài Windows 7 64bit trở lên. Có điều kiện thì sắm thêm card VGA, rồi mua volante...

Ủa sao mình mod zô rồi mà nó k giống như trong clip bạn test zạ..? Nhưng vẫn thấy đc 4 tỉnh,tp. Mà nó chèn vào bản đồ Châu Âu luôn. Như kiểu nó lấy 1 trong số các tp ở Châu Âu đổi tên thằng TP nước mình vậy

thach243

Moderator
Staff member
Ủa sao mình mod zô rồi mà nó k giống như trong clip bạn test zạ..? Nhưng vẫn thấy đc 4 tỉnh,tp. Mà nó chèn vào bản đồ Châu Âu luôn. Như kiểu nó lấy 1 trong số các tp ở Châu Âu đổi tên thằng TP nước mình vậy
bạn cho ảnh cụ thể lên dc ko?

Đức Royal

Moderator
Staff member
bạn đọc kỹ lưu ý này chưa:
map này phài tạo profile mới chơi được
khi tạo profile chọn phân hệ kiểu chơi là anh.mbd