1.32.x Map Việt Nam - Next version

Khapham1807

@thach243 Bác ơi, em bị lỗi ạ! Em có dùng map cũ rồi, em update lên 1.32, em tạo profile mới, không dùng mod nào luôn. Nhưng mà lúc tạo profile mới em không đổi từ Europe sang map1 được. Bị một cái là em không đủ DLC. Nhưng mà em có hơn 10 cái DLC rồi ạ, em dùng bản quyền của Steam. Bác giúp em với ạ! Chứ nhìn bác úp ảnh lên thèm quá! :(
up lem phien ban 1.32 s v bac

hungleo

Các bác ơi giúp em với, em tải về và cái đặt bản mod rồi nhưng khi vào chơi thì bị hiện bảng là Tải file save game lên và không vào được nữa thì phải giải quyết thế nào ạ?

Ad cho hỏi sao mk. Mod ma chi co từ thanh hóa về sơn la là sao vậy ad oi giup e với
Map này trên bản 1.32 chỉ mới làm đến đó thôi bạn! Còn hiện tại thì map VN này đang được làm dần sang phía nam rồi.

inviker

ai có file hướng dẫn không ạ cái hướng dẫn trong file down của em bị lỗi font chữ không đọc được

ai có file hướng dẫn không ạ cái hướng dẫn trong file down của em bị lỗi font chữ không đọc được
Bạn tải về và giải nén nó ra thì được 3 file zip (map, def, model). Sau đó, bạn copy 3 file này vào thư mục mod trong Documents. Bạn vào game, kích hoạt 3 file đó theo thứ tự file map -> def -> model.