1.24.x Map giống việt nam này các bác (map vn)

sao em tạo profile mới ấy, em chọn mod map này + với xe khách của team vns làm thì ko được. em ko biết mua xe ở đâu cả. bác chỉ em mua với. mới vô mình chỉ lái được đầu kéo thôi bác à. :(

diem nong

Chào Bạn ! mình rất đam mê game lái xe khách nhất là xe khách phương trang ... bạn có link xe khách phương trang không !?? nếu có bạn làm ơn cho mình xin cái link xe khách phương trang thì bạn cho mình ... Mình cảm ơn bạn nhiều lắm .. link .. rar nha bạn

1.31 được không bác?
Cái này mình chưa test,bạn có thể đưa vào thử nhưng mình thấy tốt nhất vẫn nên dùng bản 1.24,bản 1.31 là bản update sẽ khá nặng,map này nhìn v chứ cũng khá lag nếu máy cấu hình k cao,nên mình khuyên bạn vẫn nên dùng bản 1.24 sẽ nhẹ máy của bạn hơn!!
cảm ơn bạn đã quan tâm

sao em tạo profile mới ấy, em chọn mod map này + với xe khách của team vns làm thì ko được. em ko biết mua xe ở đâu cả. bác chỉ em mua với. mới vô mình chỉ lái được đầu kéo thôi bác à. :(
bạn có thể dùng CHEAT ENGINE để hack tiền tăng EXP!!!!
Mẹo giúp bạn: bạn chọn chuyến hàng xa nhất nhiều EXP nhất!!!!(Vì nhiều EXP khi bạn dùng cheat engine sẽ k bị lỗi game tầm cứ gần 300,400 EXP bạn có thể dùng CHEAT ENGINE để hack tiền và EXP )
LƯU Ý: SAU KHI CHEAT THÀNH CÔNG BẠN LƯU NGAY VÀO PHẦN LƯU GAME VÌ SAU KHOẢNG 1' GAME SẼ OUT VÌ LỖI PROFILE,sau đó bạn vào lại là chơi đc vì đã lưu game
cảm ơn bạn đã quan tâm