ĐÃ GIẢI QUYẾT lỗi ko nghe được nhạc

lamvu

cả nhà cho e hỏi với ạ. E cài nhạc vào game rồi nhưng vào game nó cứ bị nhảy từ bài này sang bài khác ko nghe được ạ. Ai biết cách chỉ giúp e với ạ. E cám ơn

QuocTuan737

Staff member
cả nhà cho e hỏi với ạ. E cài nhạc vào game rồi nhưng vào game nó cứ bị nhảy từ bài này sang bài khác ko nghe được ạ. Ai biết cách chỉ giúp e với ạ. E cám ơn
có thể nhạc bị lỗi , bạn nên chụp hình , để a.e biết rõ hơn

lamvu

ở bên ngoài thì e mở lên vẫn nghe bình thường nhưng khi copy vào game thì ko nghe được

Chào Bạn , bạn thử đổi tên nhạc thành MP3 xem

có phải là bạn vào trong game bật radio lên rồi nó mất không có tiếng nhạc phải không?
nếu đúng vậy thì bạn làm theo mình nói nha
1. đầu tiên: bạn lên trình duyệt bạn tìm để có 1 win 8.1 siêu mượt (không nhất thiết là phải win 8.1 mới được nha)
2.bạn truy cập vào trang:
5 thủ thuật để có 1 bản windows 8 chạy siêu mượt | Tinhte.vn rồi kéo xuống dưới cùng tìm chữ 5. Update DirectX online
3. bạn chọn link nào down về cũng được. down xong rồi bạn mở lên cài đặt là xong
mình cũng đã từng bị vậy và mình làm thử rồi bây giờ đã có thể mở được nhạc.
khi nào bị lại thì cứ mở trang đó lên down rồi cài lại là xong.

Bạn tắt chế độ trộn bài hát thử xem sao