Lỗi Add On Ped

lyleduy89

Ad cho mình hỏi, mình cài cái Add On Ped, lúc đầu chạy được, nhưng giờ chạy cái file AddonpedsEditor.exe nó cứ hiện lên thông báo lỗi " Could not read ped models list ". Ad biết cách nào khắc phục không giúp mình với

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Bạn xem ở x64 / update / dlcpacks xem còn cái Folder AddonPeds, không, dlclist nữa.
Copy lại cái file addonpededitor.exe xem bạn.

lyleduy89

Hi Ad, file addonpededitor.exe mình down lại file mới luôn nhưng giải nén ra mở lên vẫn bị, không biết sao luôn, lúc trước mở lên thì được. không biết như nào giờ muốn mod ped phải copy đúng tên rồi dùng trainer spawn khá là lâu lắc :(. Mình thấy ad làm cái mod CSGT đẹp quá, ad làm thêm cho mấy xe kia nữa đi ad. Hình như xe cảnh sát tới 4,5 xe gì đấy. Thanks ad nhiều :D

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Hi Ad, file addonpededitor.exe mình down lại file mới luôn nhưng giải nén ra mở lên vẫn bị, không biết sao luôn, lúc trước mở lên thì được. không biết như nào giờ muốn mod ped phải copy đúng tên rồi dùng trainer spawn khá là lâu lắc :(. Mình thấy ad làm cái mod CSGT đẹp quá, ad làm thêm cho mấy xe kia nữa đi ad. Hình như xe cảnh sát tới 4,5 xe gì đấy. Thanks ad nhiều :D

Kì vậy, Addonped mình dùng bình thường mà :D
Còn xe CSGT mình làm gần full xe trong thành phố rồi, nhưng chưa có dịp up. Bạn có thể xem vài Video LSPDFR sau này sẽ thấy có nhiều xe :D

Copycat1992

Bác ơi...em bị lỗi stop working sau khi cài addonpeds. cụ thể là sau khi thêm dòng lệnh add item của addonpeds, xóa dòng đó đi thì lại vào game bình thường.e đã dùng thử gameconfig mà vẫn không đk

dungbg0007

Kì vậy, Addonped mình dùng bình thường mà :D
Còn xe CSGT mình làm gần full xe trong thành phố rồi, nhưng chưa có dịp up. Bạn có thể xem vài Video LSPDFR sau này sẽ thấy có nhiều xe :D
Tình hình là anh cho em hỏi tại sao e cài theo hướng dẫn đầy đủ tất cả các bước nhưng vào game ấn L nó ko hiện ra gì cả :( mong anh ad giúp e

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Tình hình là anh cho em hỏi tại sao e cài theo hướng dẫn đầy đủ tất cả các bước nhưng vào game ấn L nó ko hiện ra gì cả :( mong anh ad giúp e

Bạn đã cài những cái yêu cầu này chưa

Requirements

• Last version of Scripthook
  • Last version of ScripthookVDotNet
  • Last version of NativeUI