HỎI lỗi vào game không được

Kong_Xing

tình hình là tôi có tải game này theo sự hướng dẫn của bạn này trên youtube, tôi làm không khác 1 bước nào cả nhưng cúi cùng khi extra xong tui connect vào cái laucher nó không hiện gì cả , không vào game dc lun mong các bạn giúp cho

nphunghung

Staff member
tình hình là tôi có tải game này theo sự hướng dẫn của bạn này trên youtube, tôi làm không khác 1 bước nào cả nhưng cúi cùng khi extra xong tui connect vào cái laucher nó không hiện gì cả , không vào game dc lun mong các bạn giúp cho
Trong video là phiên bản 0.9
Phiên bản mới nhất đến giờ là 1.2.1s. Trong các bài viết đều có hướng dẫn chạy file nào để chơi game. Bạn cần đọc kỹ bài đăng share game để sử dụng chính xác. Game share trên diễn đàn thường là bản chạy luôn không cần cài đặt, và đường dẫn mặc định của nó là bin\win_x86 hoặc bin\win_x64. Vào đó bạn chạy file amtrucks.exe là chơi được.
Nếu có lỗi nữa thì bạn quay video lại, hoặc là chụp hình lại và đăng lên để người khác biết chính xác lỗi hơn.

nphunghung

Staff member
sau em tải về rồi mà kh giải nén được cần giúp à máy em WINDOWS XP
1. Chỉ hỏi ở 1 nơi thôi, không comment cùng 1 nội dung ở nhiều nơi.
2. Game chỉ hỗ trợ tốt nhất cho windows 7 trở lên. XP thì hên xui chơi được or không.
3. Dùng winrar 5.0 trở lên để giải nén.

PhamTuan2k

1. Chỉ hỏi ở 1 nơi thôi, không comment cùng 1 nội dung ở nhiều nơi.
2. Game chỉ hỗ trợ tốt nhất cho windows 7 trở lên. XP thì hên xui chơi được or không.
3. Dùng winrar 5.0 trở lên để giải nén.
dạ em cảm ơn mong rằng sẽ chơi được