HỎI Lổi logitech g29? Cần giúp đỡ!

LAMPAT

XIn cho e hỏi? lổi này là sao ạ? e vào game trỏ chuột cứ chạy lung tung rất khó. mong mọi người giúp, xin cảm ơn!!

Trước đây bác có dùng G27 chưa? Khả năng cái này do lỗi của driver. Của e trước bị lỗi xoay vô lăng kiểu gì nó cũng chỉ rẽ về một bên hay đi thẳng thôi. Cài lại win mới hết bệnh.

XIn cho e hỏi? lổi này là sao ạ? e vào game trỏ chuột cứ chạy lung tung rất khó. mong mọi người giúp, xin cảm ơn!!
mình biết nè.mấy bạn xài bao nhiêu bit.32 hay 64.coi cấu hình máy bạn bao nhiêu bit rồi lên trang chủ logitech down về.32bit thì down 32.64 thì down 64.theo hình ảnh bạn up lên thì nhầm lẫn bít rồi.

Bác ơi phần mềm Logitech Gaming có nhận G29 không bác. Mình tham khảo wed nước ngoài thì nó điều chỉnh trong đó. Chứ con G29 nhà mình nó chẳng nhận không kết nối được với Pc. Bác có driver của G29 không, nếu có cho mình xin. Thanks

Bác ơi phần mềm Logitech Gaming có nhận G29 không bác. Mình tham khảo wed nước ngoài thì nó điều chỉnh trong đó. Chứ con G29 nhà mình nó chẳng nhận không kết nối được với Pc. Bác có driver của G29 không, nếu có cho mình xin. Thanks
bạn lên google gõ logitech support.trên thanh tìm kiếm gõ g29 .xong lựa chọn bản 32 hay 64 bit theo máy tính của bạn.cần số thì bạn down driver riêng.