1.25.x [Topic+] Hyundai Universe 2016

utcukty

Cho em hỏi *** tí ạ. Em đã mod xe. + Trailer + Passenger. Vào About Trailer đã có trailer hành khách mà em đi công ty nào cũng toàn thùng hàng thôi ạ :((

Sau khi bạn bỏ mod vào trong thư mục game, bạn vào mục Mod Manager active mod, sau đó bạn vào cửa hàng Scania mua xe nhé!
Mình làm tất cả mọi thứ bỏ vào file mod rồi vào game active mod xong rồi vào game vào cửa hàng Scania nhưng không thấy chiếc xe Bus nào cả

thanhzoro

minh muon choi modd xe giuong nam ma khong biet cai lam sao.mong ad chi cho.
minh tai ets2 chi chay duoc xe dau keo

minh muon choi modd xe giuong nam ma khong biet cai lam sao.mong ad chi cho.
minh tai ets2 chi chay duoc xe dau keo
Bước 1: Bạn tải file mod về, thả file mod theo đường dẫn :C:\Users\Documents\Euro Truck Simulator 2\mod(nếu không có file mod thì bạn tự tạo nhé)
Bước 2: Bạn vào game, chọn Mod Manager, nháy đúp chuột vào cái Hyundai Universe... để active mod
Bước 3: Sau khi active mod, bạn vào cửa hàng Scania để mua xe(nhớ là phải lên level 12 thì mới mua được xe nhé)
Mà bạn nhớ phải viết bằng Tiếng Việt có dấu nhé!

huynhlinh7692

Chào Ad!
Mấy ngày nay, thử trải nghiệm game này.Download hầu hết các phiên bản nhưng không hiểu tại sao mod hành khách thì thấy đang đứng trên sân ga biến mất ( lên xe) nhưng nhìn trên xe thì trống rỗng mà game thì báo đã có hàng . Còn trên kênh này họ làm hay quá , không biết họ xài bản gì , có tốn tiền gì không , anh chị xem cho mình biết với (
) .Mình mới biết, có gì không phải, xin bỏ qua cho.Thân mến.

Chào Ad!
Mấy ngày nay, thử trải nghiệm game này.Download hầu hết các phiên bản nhưng không hiểu tại sao mod hành khách thì thấy đang đứng trên sân ga biến mất ( lên xe) nhưng nhìn trên xe thì trống rỗng mà game thì báo đã có hàng . Còn trên kênh này họ làm hay quá , không biết họ xài bản gì , có tốn tiền gì không , anh chị xem cho mình biết với (
) .Mình mới biết, có gì không phải, xin bỏ qua cho.Thân mến.
Cái đó thì do họ mua không à .

huy0704

xe mình k có tiếng động cơ, kèn, thắng thì quãng đường rất xa mới "ăn", xin chỉ cách khắc phục