1.23.x Hyundai Universe Noble Bus v1.23 & v1.24

Hôm nay, tôi cung cấp cho bạn một xe buýt Hyundai, bạn có thể cài đặt nó như các mods khác. Ingame, bạn có thể tìm thấy nó tại cửa hàng Scania. Lưu ý rằng không nâng cấp xe buýt hoặc trò chơi sẽ bị out.

Bộ điều khiển:

• Bật đèn trần trong xe O.
  • Bật đèn và LED L.
  • Mở cửa bấm phím cách
Có một điều bạn cần biết, sửa lỗi góc nhìn trong cabin xe, nhưng nếu bạn không muốn, bạn có thể làm theo hướng dẫn này: vào Options -> Gameplay -> đánh dấu vào ô Physic Physic camera.

ẢNH CHỤP MÀN HÌNH:

Link Mod: [down]https://www.tenlua.vn/spvnsimulator/1037e628e4096d021f34/hyundaiuniversenoblereworkbyvnsv1.2.scs[/down]

em tải về mà không bật dc đèn trần ad ơi đèn xe bên ngoài thì xấu nó cứ tròn tròn xe khác cũng vậy

Hôm nay, tôi cung cấp cho bạn một xe buýt Hyundai, bạn có thể cài đặt nó như các mods khác. Ingame, bạn có thể tìm thấy nó tại cửa hàng Scania. Lưu ý rằng không nâng cấp xe buýt hoặc trò chơi sẽ bị out.

Bộ điều khiển:

• Bật đèn trần trong xe O.
    Bật đèn và LED L.
    Mở cửa bấm phím cách
Có một điều bạn cần biết, sửa lỗi góc nhìn trong cabin xe, nhưng nếu bạn không muốn, bạn có thể làm theo hướng dẫn này: vào Options -> Gameplay -> đánh dấu vào ô Physic Physic camera.

ẢNH CHỤP MÀN HÌNH:

Link Mod:

ủa chủ thớt mods này sao không tải về được ?? lỗi rồi fix đi

anhketemroinhe

em tải về mà không bật dc đèn trần ad ơi đèn xe bên ngoài thì xấu nó cứ tròn tròn xe khác cũng vậy
Chỉ cần vào phần cài đặt đồ họa rồi tăng độ chiếu sáng của đèn lên mức cao là ok đối vs trường hợp máy của bác yếu. Còn nếu máy bác đủ mạnh thì chỉ cần tăng đồ hoạ lên mức cao là được