ALL Hyundai universe đã được nước ngoài fix lỗi, chơi ko lag

mình đã test ở bản 1.24 chỉ 1 mình mod này thì rất ok rất mượt và độ nhún củng tốt nữa nhưng không có khách trên xe nhé cảm ơn ad rất rất nhìu

Sao e vào nó cứ bị văng ra quài mặc dù e chỉ chọn có mỗi cái mod Huyndai e ko có chọn mấy mod kia mà nó vẫn bị out là s v

1.23 vẩn pó tay , mod thì đc nhưng lúc vào game kìa nó out ra luôn , không cần chỉnh sửa gì cả bạn ơi

theanh_hht

Mấy bạn có ai chơi dc trên 1.23 ko ? Mình chưa tải nhưng thấy bạn trên bị out game ra ở 1.23

Cho mình hỏi là nếu chơi bản mod này thì phải Skin theo mod này lun hõ minh them Skin nhà xe khác Dc hok.
được nhé bạn cứ cài mod skin và để ở trên cùng mục mod là được mình đang dùng bản skin mai linh nè , mình đang sử dụng mod ở trên + hugary maps + mod trailer hành khách + mod cảnh sát + biển quảng cáo việt nam + mod xe máy + skin mai linh ,chơi ok không bị văng nha chơi trên bản 1.24 nha chạy rất mượt nha và mod này củng fix lỗi qua trạm thu phí nha qua trạm thu phí bình thường như đầu kéo nhé độ nhún ok rất thật chạy 120km/h vẫn lái được chứ chạy khách mà ko nhún gì thì chán chết

được nhé bạn cứ cài mod skin và để ở trên cùng mục mod là được mình đang dùng bản skin mai linh nè , mình đang sử dụng mod ở trên + hugary maps + mod trailer hành khách + mod cảnh sát + biển quảng cáo việt nam + mod xe máy + skin mai linh ,chơi ok không bị văng nha chơi trên bản 1.24 nha chạy rất mượt nha và mod này củng fix lỗi qua trạm thu phí nha qua trạm thu phí bình thường như đầu kéo nhé độ nhún ok rất thật chạy 120km/h vẫn lái được chứ chạy khách mà ko nhún gì thì chán chết
Cảm ơn bạn nhiều nhé. Vậy quá tốt rồi.

Ban ơi. Bạn đã down bản mod này về rồi. Bạn Vui lòng có thể gửi file qua mail minh được hok. tại minh mới gõ đường link theo Fshare nhung mà nó bảo tài khoản phải dợi tới ngày 16-08 mới down dc. Có gi cho mình xin file này nhé. Mail minh nè : thanhcongnguyen251092@gmail.com. Cảm ơn bạn nhé.