ALL HƯỚNG DẪN CÁCH DOWNLOAD GAME ETS2

nhattruong

Dowloand về giải nén ra nhưng lại không cài đặt được @@ Còn hiện lên trang web là như thế nào ?

namhoa203

Điên vãi. ấn nút tải của trang liên kết mà cứ nhảy sang trang khác... Điên quá...
sao ko làm link trực tiếp

namhoa203

link liên kết gì mà cứ hỏi tôi ko phải người máy rồi chả tải được cái khỉ gì? bực mình thế AD

beangalam1

* Mình tải về xong giải nén cái nó hiện ra 1 cái bảng WInrad Diagnostic Massegas . Trong khi đó mình xài winrad 5.21 :) giúp mình với ?

Đức Royal

Moderator
Staff member
* Mình tải về xong giải nén cái nó hiện ra 1 cái bảng WInrad Diagnostic Massegas . Trong khi đó mình xài winrad 5.21 :) giúp mình với ?
Bạn thử tải lại xem, có thể nó bị thiếu hoặc lỗi file. Hoặc bạn lên gu gồ tải Winrar 5.30 về giải nén nhé :)

beangalam1

Bạn thử tải lại xem, có thể nó bị thiếu hoặc lỗi file. Hoặc bạn lên gu gồ tải Winrar 5.30 về giải nén nhé :)
* mình tải đc rồi mà load game kh đc , nổ máy xe chạy đc mà màn hình đen ? là sao thế bạn

minhyte47

giải nén không dc ạ lỗi :
! E:\minh\[VNS-ETS2] Euro.Truck.Simulator.2.v1.24.3.1.Incl.40.DLC.rar: Checksum error in [VNS-ETS2] Euro.Truck.Simulator.2.v1.24.3.1.Incl.40.DLC\base.scs. The file is corrupt
! E:\minh\[VNS-ETS2] Euro.Truck.Simulator.2.v1.24.3.1.Incl.40.DLC.rar: Corrupt header is found

nphunghung

Staff member
giải nén không dc ạ lỗi :
! E:\minh\[VNS-ETS2] Euro.Truck.Simulator.2.v1.24.3.1.Incl.40.DLC.rar: Checksum error in [VNS-ETS2] Euro.Truck.Simulator.2.v1.24.3.1.Incl.40.DLC\base.scs. The file is corrupt
! E:\minh\[VNS-ETS2] Euro.Truck.Simulator.2.v1.24.3.1.Incl.40.DLC.rar: Corrupt header is found
Bạn kiểm tra lại: 1 là dùng Winrar 5.0 trở lên để giải nén; 2 là file bạn tải về bị lỗi, bạn tải lại file về.

anphu

làm sao để có xe bus phương trang hay thành bưởi ạ.. e mới vào lần đầu nên k biết gì

sang609

tải game vê cài đặt nó báo là Invalid start mode: archive filename là sao bạn... k cài được