HỎI hỏi về vấn đề thuê tài xế trong game

Mình thuê tài xế trong văn phòng tuyển dụng,tuyển hết tài xế hiện lên chữ hiện không có tài xế nào ở đây,vui lòng quay lại vào ngày mai,mình trở hàng trong game,qua bao nhiêu ngày trong game,mà vào phần đó vẫn hiện lên là không có tài xế nào,phải làm thế nào để tuyển được thêm tài xế,xin cảm ơn anh em

thach243

Moderator
Staff member
Mình thuê tài xế trong văn phòng tuyển dụng,tuyển hết tài xế hiện lên chữ hiện không có tài xế nào ở đây,vui lòng quay lại vào ngày mai,mình trở hàng trong game,qua bao nhiêu ngày trong game,mà vào phần đó vẫn hiện lên là không có tài xế nào,phải làm thế nào để tuyển được thêm tài xế,xin cảm ơn anh em
bạn nên khám phá nhiều văn phòng tuyển dụng để có thể tuyển nhiều tài xế, mỗi thành phố sẽ có 1 văn phòng tuyển dụng

mình có full văn phòng tuyển dụng,nhưng tuyển đc có 227 người,mà có tận 580 chỗ trong gara,mình muốn tuyển thêm người thì làm sao vậy bạn

thach243

Moderator
Staff member
mình có full văn phòng tuyển dụng,nhưng tuyển đc có 227 người,mà có tận 580 chỗ trong gara,mình muốn tuyển thêm người thì làm sao vậy bạn
mình nói rồi đó, bạn hãy khám phá nhiều văn phòng tuyển dụng nhất có thể để có nguồn tài xế dồi dào

bạn không hiểu ý mình à,ý của mình là mình có full văn phòng tuyển dụng,nhưng tuyển đc có 228 người,mà trong gara có tận 580 chỗ,mà mình muốn tuyển không tuyển đc nữa :)

thach243

Moderator
Staff member
bạn không hiểu ý mình à,ý của mình là mình có full văn phòng tuyển dụng,nhưng tuyển đc có 228 người,mà trong gara có tận 580 chỗ,mà mình muốn tuyển không tuyển đc nữa :)
thế thì cũng đành chịu , số tài xế cho thuê cũng có hạn thôi,bây giờ cứ vài ngày bạn lại vào thuê người xem nó có cập nhật thêm tài xế không nhé

không bạn ơi,mình đã thử,nhưng vẫn ko thấy hiện thêm tài xế nào,chỉ hiện câu bạn quay lại vào ngày mai để tuyển thêm

angelnguyen87

tớ cũng vậy. chẳng hiểu sao. đợi ngày này qua ngày khác vẫn hẹn vào ngày mai. bó chiếu. bạn giải quyết được thì chỉ giùm nhe