HỎI Hỏi về cách Làm Mod Xe Giường Nằm .

Trong Group Có Bác Nào Biết Phần Mềm Làm Mod Như Khung Xe , Đèn , .... Thì Chỉ Cho Mình Được Không . Nếu Được Mình Sẽ Nghiên Cứu Để Làm 1 Con Giường Nằm Cho Anh Em Chơi . Cái Gì Chứ Về Mấy Cái Này Mình Cũng Chịu Nghiên Cứu Lắm . Mình Hứa Nếu Mình Làm Thành Công Mình Sẽ Cho AE Chơi Free Chứ Không Như Tụi Kia Đâu . Cảm Ơn AE Đã Bỏ Thời Gian Ra Để Đọc Bài Viết Này.

evamai

máy mình hôm trước mình cái thứ gì đó bây giờ chơi euro hình ảnh không thật lại bị giật nữa

Bibeo1999

em ửng hộ anh luôn sao a không thử lên trên mạng tìm các phần mềm thiết kế đồ họa ý hình như là có á

hungtran123

muốn làm mod traco hiểu đơn giản là xây dựng mod dựa trên 1 con xe trong game vào trước tiên phải nghiên cứu được các cấu tạo 3d của xe trong game lấy từ file base của game...sau đó sẽ dùng phần mềm 3d sửa và vẽ mod theo ý muốn xong xuất file mod

tạo folder mod. download mod bus về r copy đuôi scs vào. Rồi vào game có cần làm gì nữa không bạn
Vào game->vào mục mod manager->kích hoạt file mod->click áp dụng là ok....Nhưng phải biết xe đó bán ở cửa hàng nào nữa,để tạo mới chọn hãng xe đó cho nhanh