ALL HỎI ĐÁP TỔNG HỢP VỀ ETS2 ONLINE

ipman2412

Sao e ko thấy chỗ select sever? Bác giúp e với

trungls

Các bác cho hỏi em di chuyển cái cửa sổ players near you (khi ấn tab) nó chạy tuốt lên góc trên bên phải.
Giờ không biết làm gì để di chuyển nó :|.
Cám ơn các bác.

nphunghung

Staff member
Các bác cho hỏi em di chuyển cái cửa sổ players near you (khi ấn tab) nó chạy tuốt lên góc trên bên phải.
Giờ không biết làm gì để di chuyển nó :|.
Cám ơn các bác.
Bác nhấn Tab, sau đó nhấn chuột phải để nó hiện con trỏ chuột. Tiếp đó bạn bấm vào thanh tiêu đề của bảng Tab đó và kéo về vị trí cũ.
Hoặc k làm được thì bác vào thư mục Documents\ETS2MP và xóa file config trong đó đi rồi vào lại game.

SKY VIETMY

TÔI CŨNG ĐANG TÍNH HỎI CÂU NÀY. ĐI ĐƯỜNG DÀI ĐƯỢC 1/3 CHẶN ĐƯỜNG TÀI XẾ CỨ NGÁP NGỦ MÀ CHẢ BIẾT TẤP VÀO ĐÂU CHO NÓ NGHĨ NGƠI.?!! Và nhấn fim nào. Xin cam on.

các bác cho em hỏi tại sao em không mở đèn nội thất dc ạ. em có mod bus hyundai universe hồi trc mở dc còn bh thì k. tks các bác trc ạ

azurel560

Cho mình hỏi là chơi ping 320 có dc xem là ổn không, và làm sao khi mấy cái đèn nhỏ gắn thêm k chịu sáng

Cho mình hỏi là chơi ping 320 có dc xem là ổn không, và làm sao khi mấy cái đèn nhỏ gắn thêm k chịu sáng
Cũng ổn đó bạn. Vượt qua 600 ms thì bị kick. Bạn bấn f4 rồi tích tất cả các ô để sáng full đèn

khi chuyển hàng bằng phà qua vương quốc anh thì máy e bị đứng đơ máy. có cách nào fix lỗi không mấy bác

nphunghung

Staff member
Máy mình đang dùng win 7 64bit ram 4g không có car đồ họa có chơi online được không?
Có thể được bạn nhé, nhưng mà hơi lag thôi. Có VGA rời thì tốt hơn.

khi chuyển hàng bằng phà qua vương quốc anh thì máy e bị đứng đơ máy. có cách nào fix lỗi không mấy bác
Thường là do lỗi profile. Bạn đổi qua profile khác chơi thử, hoặc là đợi nó đơ như vậy ít phút. Bị 1 lần rồi lần sau ko bị nữa.

Hồng Phúc

Steam em là [VNS] Hồng Phúc, nhưng khi vào game nó lại hiện hongphuc16 (tên đăng nhập trên steam), bây giờ em muốn đổi tên lại như nào ạ ? tại lúc trước em có cài lại game 1 lần

QuocTuan737

Staff member
Steam em là [VNS] Hồng Phúc, nhưng khi vào game nó lại hiện hongphuc16 (tên đăng nhập trên steam), bây giờ em muốn đổi tên lại như nào ạ ? tại lúc trước em có cài lại game 1 lần

Bạn vào truckmp để đổi tên nhé :)