Hỏi đáp chung về ETS2 MP

Mình mới chuyển qua chơi online.Mình cài Steam đăg nnhập, mình vào chơi thử thì bản mod map Brazil mà mình chơi bên bản crack nó báo không hợp lệ,vậy mình làm cách nào lấy lai map đó ạ. bản mình chơi crack la 1.22, bản cài online la mới nhất 1.23

thach243

Moderator
Staff member
Mình mới chuyển qua chơi online.Mình cài Steam đăg nnhập, mình vào chơi thử thì bản mod map Brazil mà mình chơi bên bản crack nó báo không hợp lệ,vậy mình làm cách nào lấy lai map đó ạ. bản mình chơi crack la 1.22, bản cài online la mới nhất 1.23
vậy thì phải dùng map 1.23 nhé

mình mới chơi online, mình chưa cóe x riêng, vậy mình xài cheat engine nâng tiề,n nâng level đuocnhư bản crack ko ạ

mphuong2004

Lỗi này là lỗi gì vậy bác
  • We where unable to find Euro Truck Simulator 2 or American Truck Simulator on your account, please ensure your profile is set to public and that you have played the game at least 2 hours

Bạn muốn được hỗ trợ thì phải trình bày cụ thể những vướng mắc gặp phải và nếu có thể thì kèm cả hình ảnh để anh em cùng giúp đỡ , tránh việc hỏi chung chung "... không được ..." ... " ... không ra ..." nhé . Những câu hỏi như thế rất khó để anh em hình dung ra để có thể trả lời bạn
Xin chào admin ạ !

minh17102004

mình bị admin ban 15 ngày do chặn đường mà mình có chặn đường đâu ( đang lên dốc gạt phanh tay ) giờ phải làm sao

xnguyenhien76x

mình mới chơi có thể chọn xe bus được không vậy ad??? nếu được nhờ ad hướng dẫn dùm làm nhiệm vụ bằng xe bus luôn nha, thanks

mình mới chơi có thể chọn xe bus được không vậy ad??? nếu được nhờ ad hướng dẫn dùm làm nhiệm vụ bằng xe bus luôn nha, thanks
TruckersMP chỉ hỗ trợ car chứ không hỗ trợ bus nha bạn, Bus thì bạn tải mod rồi chơi Offline thôi