ĐÃ GIẢI QUYẾT [help] Không vào được ETS2

Các bác cho e hỏi, em mới tải game về, mở lên game nó chạy hiện logo game đến phần hiện profile nó hiện lên và mất đi luôn, trên màn hình còn lại con chuột và màn hình k có gì, nhạc của game vẫn nghe được, máy đứng k điều khiển được nữa, các bác e hỏi bị lỗi gì vậy? e mới tải về chơi lần đầu cứ khởi động game lên là vậy, chưa vô được game để tạo profile hay gì làm cả :((

Bác đã sửa được lỗi này chưa ạ ? Hóng có ai biết lỗi này sửa sao không . Mình cũng bị lỗi y như thế

Nếu máy bạn đơ thì nhấn tổ hợp Ctrl + Alt + Del ra cái bảng mở Task manager lên xem nó có bị nỗi ''not running'' không nếu có thì End Task mở lại game với quyền administrator

vẫn chưa sữa đc, giờ lấy profile khác chép vào mở lên vô profile đó chơi được nhưng chọn tạo profile mới thì nó vẫn đứng game không tạo được

Nếu máy bạn đơ thì nhấn tổ hợp Ctrl + Alt + Del ra cái bảng mở Task manager lên xem nó có bị nỗi ''not running'' không nếu có thì End Task mở lại game với quyền administrator
nó vẫn như vậy nữa bác ơi, k thể tạo profile mới đc, lấy profile có sẵn trên mạng chép vô thư mục profile thì nó hiện lên vô chơi được

nó vẫn như vậy nữa bác ơi, k thể tạo profile mới đc, lấy profile có sẵn trên mạng chép vô thư mục profile thì nó hiện lên vô chơi được
Thì bây giờ bác cứ tạm thế đi. Mà bác định tạo profile mới làm gì cứ lấy trên đây full gara với cửa hàng ngon rồi

vohoangnhatminh

Moderator
Staff member
Của mình còn không chọn được gì cơ @@ , load xong cái intro là đơ luôn , chỉ hiện chuột , mình dùng bản 1.24.3.1 trong box ETS 2 Release đấy
Nếu lỗi thì các bác có thể tai tạm các bản khác chơi cũng được bên mình sẻ cố găng khăc phục lỗi. Thân

Nếu lỗi thì các bác có thể tai tạm các bản khác chơi cũng được bên mình sẻ cố găng khăc phục lỗi. Thân
Mình thử nhiều bản ở các nguồn khác nhau rồi , nhưng vẫn không được . Trước máy mình chơi bản 1.22 bình thường , giờ mình up lên win 10 64 bit nên tải bản mới nhất về chơi thì bị lỗi thế , bản nào cũng vậy :/

không có bác nào fix được lỗi này ạ ? @@ mình cho profiles sẵn trên mạng vào cũng không chơi được

SkySad

bạn có profile nào k cho mình với..mình cũng bị lỗi y chang bạn mà k bt làm sao