HỎI [Hỏi/đáp] về việc gara

Các bác cho em hỏi. Hầu hết những chiếc mod bus đẹp đều ở cửa hàng Scania. Nhưng của em thì chưa có. Vậy các bác vui lòng giúp đỡ em tận tình cách unclock cửa hàng Scania được không. Chân thành cảm ơn các bác :))

Các bác cho em hỏi. Hầu hết những chiếc mod bus đẹp đều ở cửa hàng Scania. Nhưng của em thì chưa có. Vậy các bác vui lòng giúp đỡ em tận tình cách unclock cửa hàng Scania được không. Chân thành cảm ơn các bác :))
Bạn vào link này tải profile về bỏ vào thư mục Profile của bạn rồi mở game có tất cả cửa hàng xe nhé :)

Bây giờ em có một cái profile. Mà em muốn unclock full gara trong cái profile đó thì phải làm sao hả bác ?

Không được bác ơi. Nó ghi là thiếu DCL gì đấy
Nếu mún unlock tất cả thành phố hay cửa hàng cũng dễ thôi, trước hết lên mạng search xem cửa hàng hãng xe nào mà bn muốn nằm ở thành phố nào là ra ngay, sau đó dùng lệnh goto trong game ( một dạng mã lệnh ăn gian có quyền cho phép bn đến 1 thành phố bất kì, mời bn xem qua: https://vnsimulator.com/threads/cac-lenh-trong-game-euro-truck-simulator-2.21/ ) và thế là unlock dc cửa hàng bn mún thôi, nếu bn mún chơi chính profiles của bn mà k cần profiles khác

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu mún unlock tất cả thành phố hay cửa hàng cũng dễ thôi, trước hết lên mạng search xem cửa hàng hãng xe nào mà bn muốn nằm ở thành phố nào là ra ngay, sau đó dùng lệnh goto trong game ( một dạng mã lệnh ăn gian có quyền cho phép bn đến 1 thành phố bất kì, mời bn xem qua: https://vnsimulator.com/threads/cac-lenh-trong-game-euro-truck-simulator-2.21/ ) và thế là unlock dc cửa hàng bn mún thôi, nếu bn mún chơi chính profiles của bn mà k cần profiles khác
Bác có biết cửa hàng Scania ở thành phố nào không bác ? Giúp em với :((

thach243

Moderator
Staff member
lần sau viết phông chữ bình thường thôi nhé
bạn có thể tìm đến các thành phố có cửa hàng xe scania như hannover hoặc lille để khám phá dearlers và mua xe hoặc download save game trên diễn đàn, thường thì các save game đều unlock cửa hàng xe rồi, chỉ việc đến mua thôi