HỎI Hướng dẫn cách mod hộp số kiểu h

Mình sử dụng logitech g25 nhưng không sử dụng hộp số đươc.toàn chơi số tự động mất cả hay.ai biết làm sao chỉ mình với.thank mọi người.

Đức Royal

Moderator
Staff member
Mình sử dụng logitech g25 nhưng không sử dụng hộp số đươc.toàn chơi số tự động mất cả hay.ai biết làm sao chỉ mình với.thank mọi người.
Ai biết mod hộp số g25 không chỉ mình với.nếu game bản quyền có cần phải mod khong ạ.
  • Thứ nhất, bạn cài driver cho tất cả các phụ kiện của bạn chưa, nếu chưa thì bạn vào trang chủ của Logitech để tải về và cài đặt nhé
  • Thứ 2, game bản quyền online không mod được nhé bạn

Chỉnh sửa lần cuối:

• Thứ nhất, bạn cài driver cho tất cả các phụ kiện của bạn chưa, nếu chưa thì bạn vào trang chủ của Logitech để tải về và cài đặt nhé
    Thứ 2, game bản quyền không mod được nhé bạn
Thì mình vào trang chủ logitech gõ từ khoá g25 xong mình down về.vậy là mình phải down driver hộp số nữa là sử dụng được phải không ạ.mình thấy trên diễn đàn ng ta nói phải mod vô lăng mới sử dụng đc.

ad phải nói rõ là game bản quyền online mới ko mod dc chứ, bản quyền offline vẫn mod bình thường mào_O:eek:
Mình xài g25.ý bạn là mình cài ets2 bản quyền thì sử dụng đc tất cả phụ kiên phải khong ạ

đổi rồi đổi rồi, nhắc nhiều quá :D :D[/QUOT
Thì mình vào trang chủ logitech gõ từ khoá g25 xong mình down về.vậy là mình phải down driver hộp số nữa là sử dụng được phải không ạ.mình thấy trên diễn đàn ng ta nói phải mod vô lăng mới sử dụng đc.
mình vô trang chủ logitech down driver về rồi nhưng sao không thấy mục nào down phụ kiện vậy.bạn nói rõ giúp mình với