Grand Theft Auto V Việt hóa

rand Theft Auto V – GTA 5 Hội tụ “tinh hoa”
Xin chào các bác! Nhiều lúc tự nghĩ, một trang game như Khí Phách sao lại để sót những game bom tấn nhỉ? Mấy game này thì cần viết chi tiết xíu nên nhác lắm hehe, thực ra thì cũng đã muốn làm lâu rồi từ lúc mới lập blog cơ :v. Thôi thì mời các bác đến vớiGrand Theft Auto V – GTA 5phiên bản Việt hóa :v.

Game Bom Tấn Grand Theft Auto V – GTA 5 Hội tụ “tinh hoa”
Cách đây rất lâu rồi mình có giới thiệu cho các bạn phần GTA 4 cũng được rất nhiều anh em đón nhận. Cảm thấy rất vui, và thấy cũng nhiều bạn đang hóng phần 5. Mà kể cũng lạ phần 4 có 9GB mà phần 5 này lại gần 60GB (Đây là một lý do làm mình nhác kk).

Hiện tại mình viết bài này thì game vẫn chưa test đâu (* Cập nhật đã TEST 100% rồi nhé anh em) đang chờ download về kk (Gần 4 tiếng đồng hồ). Nên mình ba hoa một xí về GTA 5 này. Game được phát hành vào năm 2013 đến nay là được hơn 5 năm rồi nhưng độ Hot của nó phải nói là không bao giờ tắt.

GTA 5 có đồ họa khủng và là tựa game được nhiều người săn đón
Với quảng thời gian đó thì xuất hiện khá nhiều phiên bản GTA 5 khác nhau và muôn vàn bản MOD nhưng ngày hôm nay mình chỉ đưa tới bạn cái bản gốc của nó thôi nha. Còn Mod hay các thứ linh tinh khác có thể sẽ cập nhật trong tương lai.

Cấu hình yêu cầu để chơi game GTA 5
Không lan man nữa chúng ta cùng đi qua phần quan trọng liên quan tới việc chiến Game GTA 5 Việt Hóa. Đó chính là cấu hình như thế nào để có thể chơi được đây? Bên dưới đây là những thông số mà mình lấy từ Steam luôn nhé, nên nó rất chính xác. Đây là một tựa game yêu cầu cấu hình không quá cao nhưng anh em nên tham khảo những thông số dưới đây trước khi tải nhé. Xem qua ngay bên dưới đây:
Cấu hình tối thiểu để chiến game:
➤CPU: Intel Core 2 Quad CPU Q6600 @ 2.40GHz (4 CPUs) / AMD Phenom 9850 Quad-Core Processor (4 CPUs) @ 2.5GHz
➤CPU SPEED: Info
➤RAM: 4 GB
➤OS: Windows 10 64 Bit, Windows 8.1 64 Bit, Windows 8 64 Bit, Windows 7 64 Bit Service Pack 1, Windows Vista 64 Bit Service Pack 2*
➤VIDEO CARD: NVIDIA 9800 GT 1GB / AMD HD 4870 1GB (DX 10, 10.1, 11)
➤PIXEL SHADER: 4.0
➤VERTEX SHADER: 4.0
➤SOUND CARD: 100% DirectX 10 compatible
➤FREE DISK SPACE: 72 GB
➤DEDICATED VIDEO RAM: 1 GB

Cấu hình đề nghị nên có để chiến Grand Theft Auto V
➤CPU: Intel Core i5 3470 @ 3.2GHz (4 CPUs) / AMD X8 FX-8350 @ 4GHz (8 CPUs)
➤CPU SPEED: Info
➤RAM: 8 GB
➤OS: Windows 10 64 Bit, Windows 8.1 64 Bit, Windows 8 64 Bit, Windows 7 64 Bit Service Pack 1
➤VIDEO CARD: NVIDIA GTX 660 2GB / AMD HD 7870 2GB
➤PIXEL SHADER: 5.0
➤VERTEX SHADER: 5.0
➤SOUND CARD: 100% DirectX 10 compatible
➤FREE DISK SPACE: 72 GB
➤DEDICATED VIDEO RAM: 2 GB

Link Download: http://*******.pw/D898jkX
PASS GIẢI NÉN: khiphach.vn