ALL Giải đáp mọi thắc mắc về map VIỆT NAM (Hungary) + Hyundai universe

Nhà hai con vợ/ Chồng hạnh phúc
Mấy bác làm mod vui tính quá :D
cái này có ở một xã tại việt nam mà bác

duonghuuthanh

Mọi ng cho mình hỏi mình đã cài mod xe huyndai nhưng sao vào cửa hàng scavani ở manchester lại k thấy xe đó để mua có phải do mình cài lỗi k mọi ng hay mua trực tuyến mới được mình dùng phiên bản 1.26

Tialia76

Staff member
Mọi ng cho mình hỏi mình đã cài mod xe huyndai nhưng sao vào cửa hàng scavani ở manchester lại k thấy xe đó để mua có phải do mình cài lỗi k mọi ng hay mua trực tuyến mới được mình dùng phiên bản 1.26
Xe ko bán ở các cửa hàng trong nước Anh nhé bạn, vì nước Anh tay lái nghịch.

Ad ơi cho mình hỏi :(. Làm cách nào khi bật bản đồ lên thì hiển thị tên tỉnh Vinh Long HCM hay Cà Mau như trong hình vậy :( Mod map dô rồi mà không có :(

phanduyan

Mình tải 2 file mod về. Def và base. Vào tạo profile mới và load 2 map đó. Nhưng ấn vào game thì nó chạy đc 1 đoạn ngắn xong đứng im k chạy nữa chờ 1 hồi lâu nó văng ra ngoài. Đã thử 2.24 và 2.27 đều k đc. Cao nhân vào chỉ giúp

DoTran282

Em chào anh chị, em mới tải Euro Truck Simulator 2 v1.27.1.2s (Full DLC) ( cấu hình máy em ram 4 card GT730 2GB chip intel 3450 dual 3.40GHZ)
về chơi ban đầu em max setting thì ETS2 lẫn ATS2 chơi đều mượt ko bị lag tý nào, nhưng mà sau 1 thời gian thì bỗng lúc vào game hay đang lái xe ESC ra hay làm gì đó thì rất chậm đợi mãi mới vào nhưng lúc lái vẫn mượt, em ko biết máy mình bị hiện tượng gì ạ, em chỉnh cấu hình rất thấp thì vào cũng bị lâu ạ, anh chị nào biết có thể hướng dẫn em giải quyết không ạ em xin cám ơn anh chị!! (em xin lỗi vì vừa mới lập nick nên ko thể đăng bài được ạ )

dinhoaisel

a ơi giú e với , e xài bản v1.27 mod map các thứ vào mà cứ bị văng ra ạ . chỉ e cách khắc phục với !
e thử chỉ mod map thôi củng bị văng ra , e đã làm đúng như a đã hướng dẫn vậy !