GIẢI ĐÁP MỌI THẮC MẮC CHO THÀNH VIÊN VỀ FLIGHT SIM

tìm một chiếc máy bay thật là khó , không đủ tất cả tính năng , có cái này mất cái kia ... chán

Captain

Moderator
Staff member
Chào bạn, mình sẽ tạo 1 thread mới chuyên để anh em post hình bay bướm và bàn luận :) Cảm ơn bạn đã đến với Flight Sim!

Quang Huy

cho em hỏi sau khi tải xong fs2004 rồi nhưng khi mở lên nó cứ hiện ra cái dòng chữ <phải chèn thêm đĩa 4 vào rồi khởi đông lại > không biết phải làm sao
Ai giúp em với Thanks

cho em hỏi sau khi tải xong fs2004 rồi nhưng khi mở lên nó cứ hiện ra cái dòng chữ <phải chèn thêm đĩa 4 vào rồi khởi đông lại > không biết phải làm sao
Ai giúp em với Thanks
trước mình cũng gặp lỗi đó, lời khuyên cho bạn là nên tải fsx về mà chơi

Ad ơi có thể giải thích cho e về bảng TAT của Boeing 727-800 ko ạ, e ko hiểu sao khi bay lên >=18000 ft là nó còn giảm từ -18 độ C càng lên cao nó càng giảm -25 độ C ở 28000ft, e bật Engine Anti ice rùi mà ko ăn thua @@

Captain

Moderator
Staff member
Ad ơi có thể giải thích cho e về bảng TAT của Boeing 727-800 ko ạ, e ko hiểu sao khi bay lên >=18000 ft là nó còn giảm từ -18 độ C càng lên cao nó càng giảm -25 độ C ở 28000ft, e bật Engine Anti ice rùi mà ko ăn thua @@
Cái đó là bình thường, k cần bận tâm nhé bác :D Không rớt được đâu ạ!

Captain

Moderator
Staff member
Hi thanks bác nhá, à bác giải thích hộ e cái bản Acceleration khác với bản CD1-2 ở điểm nào ạ?
CD1-2 là game bác ơi, còn bản Acc là bản mở rộng thêm các nhiệm vụ và 1 số máy bay ạ :)

VN787

Chào các bác, mình là thành viên mới, cũng đang tập tành lái. Các bác có kinh nghiệm hướng dẫn giúp cách add-on máy bay với, tìm được mẫu máy bay của VN & VJ, nhưng tìm hoài không thấy cách add-on vào FSX. Cảm ơn mọi người.

phanquocnam

bạn ơi cho hỏi bạn có Scenery Tan Son Nhat va Noi Bai dành cho FSX ko,của mình xài bị lún một khoảng rồi
[/IMG]
[/IMG]