Gặp vấn đề về MOD

E mod xe bus làm theo hướng dẫn của diễn đàn mà sao vào game vô cửa hàng xe thấy toàn là xe cũ hk thấy chiếc xe bus nào... Làm sao để thấy vậy mấy đại ka.? E mới tập chơi nên hk rành lắm mong ACE giúp đỡ ạ....!

Hải Long

Staff member
E mod xe bus làm theo hướng dẫn của diễn đàn mà sao vào game vô cửa hàng xe thấy toàn là xe cũ hk thấy chiếc xe bus nào... Làm sao để thấy vậy mấy đại ka.? E mới tập chơi nên hk rành lắm mong ACE giúp đỡ ạ....!
Bạn xem kích hoạt mod chưa,vào đúng cửa hàng chưa,có thể mod bus đó không phù hợp
với phiên bản đang chơi.Thử xe khác xem thế nào.

Hải Long

Staff member
Mà mình phải có unclock hang xe bus đó mới được hay sao bạn
Không ,xem mod đó người đăng ghi mua ở cửa hàng nào thì vào game kick hoạt rồi tới cửa hàng đó mua.Nếu không có thì có thể xung đột với mod khác hoặc phiên bản không mod đc .

Không ,xem mod đó người đăng ghi mua ở cửa hàng nào thì vào game kick hoạt rồi tới cửa hàng đó mua.Nếu không có thì có thể xung đột với mod khác hoặc phiên bản không mod đc .
Ukm để mình xem lại tks bạn. mà bạn nói xem chủ mod ngta để tên cửa hàng đến mua là xem chổ nào bạn

Ukm để mình xem lại tks bạn. mà bạn nói xem chủ mod ngta để tên cửa hàng đến mua là xem chổ nào bạn
Khi bn tải mod về người ta đều ghi vào mục thông tin mod nơi cửa hàng mua xe trong phần giới thiệu về mod đấy.

mà mod hành khách đó sao rồi rước mà làm sao mod hành khách
bn tải file mod hành khách có sẵn trên diễn đàn về nhé, vào mục mod chịu khó mò tí là ra k search trên mạng cũng dc. Xong vào game kich hoạt mod, mod hành khách là mod lại trailer kéo xe trong game thôi. Vào mục tìm việc trong hình ảnh có hành khách rùi nhấp vào đó là đi đón khách dc nhé.