Euro Truck Simulator 2 v1.22.2.4s (29 DLC)(2-click run)

Euro Truck Simulator 2 v1.22.2.4s (29 DLC)(2-click run). Cài chạy luôn. Mời các bạn thưởng thức.

Link Fshare: https://www.fshare.vn/file/YEREGQ4ZH4SG

-------------------------
Cập nhật thêm link của BQT reup lại - Link của BQT là link được lưu trữ vĩnh viễn nên không die link.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người kiểm duyệt:
Euro Truck Simulator 2 v1.22.2.4s (29 DLC)(2-click run). Cài chạy luôn. Mời các bạn thưởng thức.

Thấy dòng chữ ( 2click run ) nên nghi không phải bản chơi trực tiếp và đã kéo về test lại
Kết quả : đây là bản cài đặt không phải bản cài dùng chơi trực tiếp luôn bạn nhé

Thấy dòng chữ ( 2click run ) nên nghi không phải bản chơi trực tiếp và đã kéo về test lại
Kết quả : đây là bản cài đặt không phải bản cài dùng chơi trực tiếp luôn bạn nhé

Đúng, tôi nói là "cài chạy luôn" có nghĩa là down về cài đặt và không phải crack nữa.

Đúng, tôi nói là "cài chạy luôn" có nghĩa là down về cài đặt và không phải crack nữa.
Ok bạn , ra là chưa hiểu ý nhau bởi nếu nói là cài chạy luôn thì nhiều người sẽ tưởng nhầm đây là file setup chơi thẳng luôn không cần cài đặt trên máy nữa .
Nhân tiện cài lại nên cũng đang chơi luôn bản này do bạn post :D

Bản crack này có chạy 100% chức năng của game ko
Crack giúp cho không còn bị giới hạn chạy vài chuyến hàng là bị đòi key chứ không ảnh hưởng gì đến các chức năng của game vì vậy bản crack nào cũng giúp chơi đủ hết những gì mà game có thậm chí là còn được sử dụng nhiều hơn những DLC mà ở game demo hay bản quyền chưa có ( do chưa có điều kiện mua )
Lấy ví dụ : DLC Scandinavia là DLC đắt nhất hiện nay có giá khoảng ~300k nếu chơi crack ta sẽ không mất tiền này tuy nhiên crack thì không thể chơi online được chỉ sử dụng khi chơi offline mà thôi

Hi, hơi vô duyên khi nói chuyện không liên quan tới topic tí, thông cảm nhé.
Cái DLC này nếu chưa sale giá chưa tới 2/3 giá bạn nói đâu, đợt winter sale vừa rồi còn chưa tới 1/3.
Chưa có điều kiện thì chơi tạm mấy bản này cũng dc, mà chơi 1 mình vài bữa là buồn ngủ ah. Chạy xe có đồng bọn + voice với nhau thì vui.
Nếu biết là vô duyên vì không liên quan tới topic vậy lần sau không nên nói . Bạn không đọc rõ tôi nói là " lấy ví dụ " à , tôi không phải là người bán hàng nên tôi chỉ lấy ví dụ áng tầm đó để nói chuyện cho người ta hiểu thôi chứ ai cũng hiểu 1 điều rằng mất tiền mua đương nhiên phải hơn khi dùng crack rồi

có cần xóa file củ ko? sao em cài hoài ko đk
Bạn chỉ cần cài khác đường dẫn đi thì có thể cài nhiều phiên bản cùng lúc cũng được không sao hết tuy nhiên nếu đã chơi được bản mới thì không nên giữ lại bản cũ làm gì cho nặng máy cả . Còn bạn nói không cài được thì có thể trình bày cụ thể hơn được không

tranducquan

Bạn chỉ cần cài khác đường dẫn đi thì có thể cài nhiều phiên bản cùng lúc cũng được không sao hết tuy nhiên nếu đã chơi được bản mới thì không nên giữ lại bản cũ làm gì cho nặng máy cả . Còn bạn nói không cài được thì có thể trình bày cụ thể hơn được không
Lúc đầu em dẫn link vào hẳn bản 1.19 củ. Giờ em cài thì nó ko hiện lên cửa sổ chọn đường dẫn luôn ạ. Ko biết phải làm thế nào hả anh

vnsimulator

Administrator
Staff member
Xin phép cập nhật thêm link do BQT upload lại để tạo điều kiện đảm bảo cho các thành viên luôn luôn có link down. Link mà BQT cung cấp cam kết không die.

Bản crack này có chạy 100% chức năng của game ko
Crack giúp bẻ khóa không còn bị giới hạn chạy vài chuyến hàng là bị đòi key chứ không ảnh hưởng gì đến các chức năng của game nên bản crack nào cũng vậy cả - đều chạy đủ hết các chức năng của nó và thậm chí bản crack còn chơi thêm được rất nhiều các DLC mà ở bản quyền không có ( do chưa có điều kiện mua )
Lúc đầu em dẫn link vào hẳn bản 1.19 củ. Giờ em cài thì nó ko hiện lên cửa sổ chọn đường dẫn luôn ạ. Ko biết phải làm thế nào hả anh
Bạn thử xóa hết đi và cài đặt lại lần nữa xem sao . Không thể có chuyện cài mà không có đường dẫn được

-------------------------
Cập nhật thêm link của BQT reup lại - Link của BQT là link được lưu trữ vĩnh viễn nên không die link.

Euro Truck Simulator 2 v1.22.2.6s (29 DLC)(2-click run) mới được up lên mạng ngày 26/1. Tôi down về cài đặt và dùng thử thấy ngon nên up lên Fshare để chia sẻ cùng các bạn: https://www.fshare.vn/file/LM26E9SVRZCF. Đề nghị BQT trải nghiệm và cho ý kiến.

nphunghung

Staff member
Euro Truck Simulator 2 v1.22.2.6s (29 DLC)(2-click run) mới được up lên mạng ngày 26/1. Tôi down về cài đặt và dùng thử thấy ngon nên up lên Fshare để chia sẻ cùng các bạn: https://www.fshare.vn/file/LM26E9SVRZCF. Đề nghị BQT trải nghiệm và cho ý kiến.

Cảm ơn bạn đã chia sẻ. BQT cũng thường xuyên theo dõi những bản crack cập nhật mới để chia sẻ với các bạn nhưng vì những bản cập nhật nhỏ lẻ như thế này không cải thiện đáng kể, cũng như không có nhiều tính năng mới nên không up lên nhiều để ae khỏi hoang mang và mất công tải lại nhiều lần.

Crack giúp cho không còn bị giới hạn chạy vài chuyến hàng là bị đòi key chứ không ảnh hưởng gì đến các chức năng của game vì vậy bản crack nào cũng giúp chơi đủ hết những gì mà game có thậm chí là còn được sử dụng nhiều hơn những DLC mà ở game demo hay bản quyền chưa có ( do chưa có điều kiện mua )
Lấy ví dụ : DLC Scandinavia là DLC đắt nhất hiện nay có giá khoảng ~300k nếu chơi crack ta sẽ không mất tiền này tuy nhiên crack thì không thể chơi online được chỉ sử dụng khi chơi offline mà thôi
bạn ơi cho mình hỏi có cài đặt mod dc ko bạn

Chú ơi cho con xin mod xe bus phù hợp với phiên bản 1.22.Con tải mod bus về mà không biết cách giải nén như thế nào để coppy vào mod