1.3x Euro Truck Simulator 2 (v 1.36.2.55s + 71 DLC) Link đã bị hack nên xóa

Ha Lee

Giúp mình với. Download về giải nén ngon lành, đến khúc vào game thì nó hiện thông báo này:" The game filesystm failed to initialize, aborting now" :((

Giúp mình với. Download về giải nén ngon lành, đến khúc vào game thì nó hiện thông báo này:" The game filesystm failed to initialize, aborting now" :((
Thử cài thêm :
-Microsoft Visual C++
-DirectX

Chỉnh sửa lần cuối:

em bị lỗi này 0x7
ai biết fix chỉ em với
lỗi này fix sao các bác

phucpo000

mình tải về giải nén ấn vô x64 thì nó vô rồi văng ra ad ơi,rồi bản game cũ cũng bị v,bị xung đột chỗ nào ý

lovetruck

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Vì máy tính bạn yếu files đó nặng đến 7,4 GB hoặc bạn chỉnh đồ họa thấp như máy ai x86 thì chỉnh 1280x 720 vậy đó ai x64 thì cao nhất chỉ dành cho máy x64 nào mạnh thôi.
Vẫn không được ban ạ.

v_i_p

mình bị trường hợp đang lái cái bị văng ra, vô chọn lại job chay xong vẫn văng tiếp.
mình mua xe vô nhận hàng đang chạy cái hàng mất tiêu, gps chỉ đường cũng mất luôn
anh em co ai biet loi gi chỉ mình với. cảm ơn

01638019556

Cho hỏi là mình đang xài 1.34 giờ muốn chơi bản 1.36 thì chỉ cần tải về và chèn vào thôi phải không??

Cho hỏi là mình đang xài 1.34 giờ muốn chơi bản 1.36 thì chỉ cần tải về và chèn vào thôi phải không??
Bạn tải về giải nén rồi vào folder "bin", chọn x64 hoặc x86 (tùy máy), click vào file "eurotrucks2.exe" để chơi.Hoặc “send to” ra desktop để chơi cho thuận tiện.Xóa 1.34 cũ đi ,nếu cần thì backup lại "C:\Users\User\Documents\Euro Truck Simulator 2" trước khi chạy 1.36...

Intel(R) Core(TM) i3-4150 CPU A3.50GHz 3.50GHz
Ram 4.00GB
Win 10 64-bit
chơi online được chứ ạ

Minimum:
Processor: Dual core CPU 2.4 GHz
Memory: 4 GB RAM
Graphics: GeForce GTS 450-class (Intel HD 4000)
Hard Drive: 3 GB available space

Recommended:
Processor: Quad core CPU 3.0 GHz
Memory: 6 GB RAM
Graphics: GeForce GTX 760-class (2 GB)
Hard Drive: 3 GB available space

khanhhasm

Bác nào chỉ cho em cách fix lỗi văng game được không ạ? Em chơi vẫn mượt mà, nhưng được tầm 5-10 phút thì bị đơ rồi văng game. Em cám ơn các bác nhiều. !!!