1.21.x Euro Truck Simulator 2 Free Download (1.21.1.4 & 29 DLC)-đã cài đặt

Với case slim thì đúng là hơi khó , VGA thì loại d3 ko thể bằng d5 được nhưng với dạng case này thì case chọn card chứ mình ko phải người chọn card , đành lắp đc loại nào hay loại đó thôi . Về VGA thì Nvidia hỗ trợ game tốt nhất rồi tới Amd , Quadro thì chuyên về đồ hoạ hơn là hỗ trợ game

Kiến thức của bạn thật phong phú. Cám ơn bạn rất nhiều.

sieukhungbo

Ad ơi, mình tải bản ETS2 mới nhất từ trang chủ về, nhưng khi cài xong rồi bật lên cho nó chạy thì nó hiện lên xong tự tắt. Vậy lỗi đó là sao vậy ad

Ad ơi, mình tải bản ETS2 mới nhất từ trang chủ về, nhưng khi cài xong rồi bật lên cho nó chạy thì nó hiện lên xong tự tắt. Vậy lỗi đó là sao vậy ad
Bạn xem lại cấu hình máy của mình có đáp ứng đủ không hoặc bạn có thể tải bản mới nhát trên diễn đàn về xem sao , rất nhiều người đã dùng bản trên diễn đàn này nên bạn có thể yên tâm

tjnnyhieu1

ad ơi sao tải về rồi chơi mà chỉ thấy có 1 mình mình là xe tải còn nhiêu là xe con với xe bus ko vậy

tomlypit

bạn hướng dẫn cụ thể đc ko. Mình tải về rồi nhưng ko biết giải nén ra thế nào cả. Mong b chỉ giúp mình

bạn hướng dẫn cụ thể đc ko. Mình tải về rồi nhưng ko biết giải nén ra thế nào cả. Mong b chỉ giúp mình[/QUOTE
tải xong 3 phần về.góp lại rồi giải nén sẽ ra mục chơi game luôn ko cần cài đặt