ALL Đã tìm được mấy cái mod xe của kênh HuynDai ETS2 VN

Hiện Tại Mình Đã Tìm Được Mấy Cái Mod Đầu Kéo Mỹ như : Freightliner Century, Freightliner Coronado, Freightliner Cascadia,..v..v
Mình Sẽ Tìm Tiếp Các Con Xe Họ Lấy Trộm Từ Nước Ngoài Rồi Tu Sử Lại ( Nói thế cho nó lịch sự tí)
Còn Hiện Tại AE Nào Mê Xe Tải Việt Nam Thì Vào Trang Sau Download Về Chơi Nhé.
Phải Lục Banh Cả Mấy Trang Nga Và Cả Trung Quốc Nữa Cơ. ~~~ Khổ Quá. Nhưng Vì Đam Mê. HIHI

Links Đây Ạ :
https://www.ets2mods.org/tag/freightliner?fref=gc

Thân.
Nhưng Lưu Ý Bài Viết Này Chỉ Cho AE Thông Tin Về Các Mod Kênh HD UNIVER VN sử dụng
Còn Hình Ảnh AE Lên Trang ETS2Mod Tìm Đầu Kéo Mỹ Nhé. Chứ Này Tổng Hợp Nhiều Xe Lắm.
Cảm Ơn !!!

Sẽ Cố Gắng Tìm Thêm. Chứ Nước Ngoài Nó Làm Mod Nhiều Lắm~~~~

Chỉnh sửa lần cuối:
thank bác nhiều nhen
Cảm ơn bác đã khen. Đang cố gắng tìm thêm mấy trang nữa. à mà có huyndai ix50 cũng cắp đấy. Công Nhận Lấy Nguyên Xe Người Khác vào Rồi Bảo Công Ty Mình Thiết Kế. Đúng là .....Thôi Bỏ Đi Bác Ạ !!!

Hiện Tại Mình Đã Tìm Được Mấy Cái Mod Đầu Kéo Mỹ như : Freightliner Century, Freightliner Coronado, Freightliner Cascadia,..v..v
Mình Sẽ Tìm Tiếp Các Con Xe Họ Lấy Trộm Từ Nước Ngoài Rồi Tu Sử Lại ( Nói thế cho nó lịch sự tí)
Phải Lục Banh Cả Mấy Trang Nga Và Cả Trung Quốc Nữa Cơ. ~~~ Khổ Quá. Nhưng Vì Đam Mê. HIHI

Links Đây Ạ :

Thân.
Nhưng Lưu Ý Bài Viết Này Chỉ Cho AE Thông Tin Về Các Mod Kênh HD UNIVER VN sử dụng
Còn Hình Ảnh AE Lên Trang ETS2Mod Tìm Đầu Kéo Mỹ Nhé. Chứ Này Tổng Hợp Nhiều Xe Lắm.
Cảm Ơn !!!

tim cho minh con hino 500 FL di

QuocTuan737

Staff member

Links Đây Ạ :

Thân.
Cảm Ơn !!!

Bạn lưu ý không viết tiêu đề quá dài nhé , mình sẽ sửa cho bạn lần này ! Cảm ơn bạn

Bạn lưu ý không viết tiêu đề quá dài nhé , mình sẽ sửa cho bạn lần này ! Cảm ơn bạn
Dạ em mới đăng có mấy chủ đề còn newbie nên có gì mong BQT thông cảm ạ. Em sẽ cố gắng khắc phục vào lần sau ạ.!!!Thân

tim cho minh con hino 500 FL di
Bạn cố chờ đi. Chứ bạn phải giỏi Anh thì mới lục mấy trang nc ngoài dc chứ. Mình còn tìm cả anh bạn hàng xóm Tàu Khựa của chúng ta cơ đấy. :)) mà công nhận méo hiểu tiếng tàu nên pahri lục đại thôi. Mong bác thông cảm!!!!Thân

Có mấy con đầu kéo Mỹ nhập khẩu chạy đường trên VN mà bác. Hiện link này chỉ có xe Tải đầu kéo Mỹ sử dụng phổ biến ở Việt Nam thôi!!!Thân
Bác cho em mấy cái link bác tìm xe đi , em tìm với

anh112233

bạn ơi cho mình hỏi mình tải 1 cái skin huynd dai roi mod vao ko đc bạn ạ bạn giải thích cho mình

bạn ơi cho mình hỏi mình tải 1 cái skin huynd dai roi mod vao ko đc bạn ạ bạn giải thích cho mình
ban có mod xe hay chưa. Hay bạn tải MOD SKIN ko r bỏ vào. Hay bạn mod xe r có mua xe chưa. Bạn xem lại nhé. !!THÂN!!