ĐÃ GIẢI QUYẾT Cần giúp đỡ về cài đặt hiển thị con chuột ở cam 1!!!

namtrb1

Cho em xin hỏi có bác nào biết cách hay mod nào hiện lên cái vòng tròn định hướng chuột khi ngồi trong cabin (phím 1) thì chỉ giúp em với nhé. Em xin chân thành cảm ơn!!!

Đức Royal

Moderator
Staff member
Cho em xin hỏi có bác nào biết cách hay mod nào hiện lên cái vòng tròn định hướng chuột khi ngồi trong cabin (phím 1) thì chỉ giúp em với nhé. Em xin chân thành cảm ơn!!!

ko có đâu bác ơi, cái đấy nó chỉ hiện khi có cam khác ngoại trừ cam1 bác à:confused::confused:

Ohm, thanks bác, bài này hay nè. Nhờ adm ghim lên đi cho người khác dễ theo dõi ạ.

namtrb1

Oh! Thank bác nhé, công nhận bác hay tìm tòi được. Cho bác 1 like;)Yes~~clap~~
Hì, cũng nhờ hên xui, mà khi bật On cái mouse pedal này thì muốn chạy tới hạy lùi thì mình phải đẩy chuột lên hoặc kéo xuống để vào số nha các bác. dance~~ninja~~dance~~

Sao mình tìm không thấy dòng mouse pedal trong controls.sii vậy nhỉ bạn có thể hướng cụ thể hơn được không

Oh! Thank bác nhé, công nhận bác hay tìm tòi được. Cho bác 1 like;)Yes~~clap~~
anh ơi máy của e khi nào chạy xe thì chiếc xe nó run như bị hư 100% mặc dù xe vẵn ok về mọi mặt e đã thử mấy hồ sơ nhưng cái nào xe cũng rung có lúc chạy không được a giúp e với

gany12

add oi chp em hoi sao ko bam dc lenh `~ de nhap len goto- ten thnah pho va cac thao tac khac vay add