Cần cao nhân giúp đỡ!

CamTrieu

Các bác giúp em vụ này với, lỗi này em kiếm hoài không có cách fix, tình hình là tự dưng mấy nay vào game mà chạy xe có 1 mình ngoài đường, dù là trung tâm hay ngoại ô Los Santos thì mặc nhiên không có 1 chiếc xe nào chạy trên đường cả. Chơi mà đường vắng tanh như thế này chán với ức chế cực kỳ. Các bác ai biết giúp em với ạ.

CamTrieu

Máy em mới đem đi nâng cấp mai mới lấy về, mà cụ thể là thế này, bác lấy xe chạy vòng quanh Los Santos, nhất là mấy con đường đông bậc nhất như đại lộ danh vọng( con đường mà vỉa hè có mấy tấm gạch ngôi sao) mấy con đường gần nhà Micheal ấy bác, không có 1 chiếc xe của npc nào trên đường hết, cả thành phố vắng tanh, người đi bộ thì vẫn có, còn xe thì không, y như bác chạy xe vào 1 2 giờ sáng ấy. E không biết nó thiếu hay lỗi chỗ nào để sửa nữa

CamTrieu

Không bác ơi, em chỉ mod xe replace thôi, không đụng gì mấy cái kia cả, phức tạp hư rồi không biết sửa

CamTrieu

tks bác, em còn bị lỗi cái nữa là không xài xe đạp dc, bấm f xong cái cứng đờ, không leo lên được, npc cũng bị

Nhựt Duy

Moderator
Staff member
Bạn check lại Version game nhé. Có thể bản cũ sẽ lỗi.
Kiểm tra xem có cài Trainer không. Có chỉnh tắt NPC không.

CamTrieu

Không chỉnh tắt NPC, chỉ còn lỗi cái vụ xe đạp thôi ah, không biết fix như thế nào,