ALL Cần BQT làm rõ vấn đề này

Status
Not open for further replies.
Có 1 cái skin Thaco Mobihome dành cho xe Thaco HB 120SL mà xin cũng không cho là sao , tui chỉ xin cái skin Phương Trang mà xin thì Moderator bảo là không cho . Làm gì kì vậy , có cái skin cũng không cho đừng ích kỉ như thế chứ . Xin skin cho xe dòng xe Thaco Mobihome 2011 chứ đâu phải là 2016 đâu mà lại không cho . Trên youtube đăng lên xe Phương Trang Thaco Mobhime HB120L này nhiều nhưng không có link skin . Nói thật chỉ vì tui không biết vẽ pts thôi với lại máy yếu không cài đặt được pts nên mới phải đi xin thôi chứ nếu không cũng không đi xin cái loại người ít kỉ như thế đâu nhé . Cần xem lại tư cách làm thành viên BQT đi , càng ngày càng không ra gì nữa rồi .

Làm gì mà căng như thế, skin thaco phương trang đổi từ File skin hyundai sang đươc mà, không cần dùng photoshop đâu

Thuan0312

Moderator
Staff member
Skin giện có trên diễn đàn đều bị lock hết và không thể chuyển được, vì thế học vẽ PTS là cách tốt nhất

Thuan0312

Moderator
Staff member
Có 1 cái skin Thaco Mobihome dành cho xe Thaco HB 120SL mà xin cũng không cho là sao , tui chỉ xin cái skin Phương Trang mà xin thì Moderator bảo là không cho . Làm gì kì vậy , có cái skin cũng không cho đừng ích kỉ như thế chứ . Xin skin cho xe dòng xe Thaco Mobihome 2011 chứ đâu phải là 2016 đâu mà lại không cho . Trên youtube đăng lên xe Phương Trang Thaco Mobhime HB120L này nhiều nhưng không có link skin . Nói thật chỉ vì tui không biết vẽ pts thôi với lại máy yếu không cài đặt được pts nên mới phải đi xin thôi chứ nếu không cũng không đi xin cái loại người ít kỉ như thế đâu nhé . Cần xem lại tư cách làm thành viên BQT đi , càng ngày càng không ra gì nữa rồi .
Mình không có thì mình không cho, bạn cũng đâu phải ông nội người ta mà bắt người ta đi vẽ cho cái skin, với lại mình đã nói nghỉ xe giường nằm rồi nên đừng hỏi nữa mà cứ tạo 2, 3 cuộc trò chuyện xin này xin nọ bạn thử là mình xem bạn thấy ức chế không ? Mình nghĩ bạn nên học edit mod edit skin để tự tạo 1 mod cho bản thân không cần nhờ đến ai, lúc đó bạn mới là 1 người đam mê game thực thụ

Thuan0312

Moderator
Staff member
Mà tại sao mình thấy 4rum không có mấy topic về hướng dẫn làm mod nhỉ?
Làm mod thì sử dụng Blender mà gr mình không có nhiều người theo đuổi 3d nên không làm được
Còn edit sơ sơ hay làm skin thì dùng Photoshop mà cái đó học cơ bản mất gần 1 tuần là làm skin edit mod thành thạo ròi

Mình không có thì mình không cho, bạn cũng đâu phải ông nội người ta mà bắt người ta đi vẽ cho cái skin, với lại mình đã nói nghỉ xe giường nằm rồi nên đừng hỏi nữa mà cứ tạo 2, 3 cuộc trò chuyện xin này xin nọ bạn thử là mình xem bạn thấy ức chế không ? Mình nghĩ bạn nên học edit mod edit skin để tự tạo 1 mod cho bản thân không cần nhờ đến ai, lúc đó bạn mới là 1 người đam mê game thực thụ
Bạn không nói là skin đều bị lock thì ai mà biết được , với lại tui đâu có bắt bạn phải ngồi vẽ cho ( bạn chỉ nói không và không thì ai biết được ). Bạn nên xem kỹ lại đi , tui hỏi thôi chứ tui bắt buộc bạn làm à . Đừng dùng nghệ thuật nói quá , làm moderator như bạn thì về quê chăn vịt cho rồi . Cứ nói chung chung ai mà biết . Bạn nói nghỉ về xe giường nằm thì tui không hỏi về vụ xe , còn phần skin tui thấy bạn share nên hỏi thôi tưởng đâu bạn có vẽ mấy cái skin đó . Còn cái vụ bắt buộc là tui không bắt đâu nhé .

Mình cũng chung cảnh như bạn nhưng mình nhẹ hơn , máy mình yếu nên làm skin khi lưu nó lại bị lỗi xin thì ko ai muốn cho nên mình phải tự kiếm thôi bạn à , nếu cần thì bạn có thể qua face mình nói chuyện

Thấy chả có gì qtrong cả mà phải làm ầm lên cả, người ta có cho hay không là quyền của người ta, chứ có gì mà các bạn phải ầm ĩ thế.

Thấy chả có gì qtrong cả mà phải làm ầm lên cả, người ta có cho hay không là quyền của người ta, chứ có gì mà các bạn phải ầm ĩ thế.
Tại vì máy của tui yếu nên không làm được skin cho các loại xe thôi , chứ máy mạnh tui cũng không cần đi xin skin làm gì đâu .

Cứ thế này , lỡ mai mốt ra xe Thaco Mobihome 2016 , nếu cần skin xe Phương Trang lại không cho thì sao . Lúc đó lại lấy lý do không cho share nữa à ???

Thuan0312

Moderator
Staff member
Chào. Mình xin phép khoá Topic và sẽ xoá nó sau 24h vì vấn đề này không quá quan trọng mà làm ầm lên gây phiền toái cho các thành viên và BQT.

Status
Not open for further replies.