Cách kiếm tiền nhanh trong game

tieuphu108hp

cho mình hỏi là có nên vay ngân hàng để mở công ty riêng cho nhanh không. nếu vay 400k euro thì lãi suất là bao nhiêu. Vì mình thấy họ ghi 12% mà mình nhân thử số tiền mất mỗi ngày nhân với 70 lại ra lãi suất thấp hơn nhiều ???

cho mình hỏi là có nên vay ngân hàng để mở công ty riêng cho nhanh không. nếu vay 400k euro thì lãi suất là bao nhiêu. Vì mình thấy họ ghi 12% mà mình nhân thử số tiền mất mỗi ngày nhân với 70 lại ra lãi suất thấp hơn nhiều ???
Mình nghĩ bạn nên cheat tiền để chơi cho thoải mái.

Hồi trước mình cũng chơi kiểu chày cối cày cố. Mới chạy 2 chuyến đầu liền vay đủ 500 cho 2 lần vay để mua xe mà nâng cấp nhà chính. Sau dần dần cũng tự trả hết và mở rộng được. Vậy mới khởi nghiệp thì thằng ngân hàng là quan trọng lắm đó. Lãi suất của nó đek quan trọng vì 1 ngày chạy rẻ cũng 2 chuyến thừa sức trả ngày sau, chưa kể phân bố tiền vay ra sao. Nhưng từ ngày biết đến cheat engine là cái trò khởi nghiệp này mình lãng quên luôn rồi. Hôm nay nhìn thấy bài này thì cảm xúc từ hồi 2014 lại ùa về (vì bắt đầu chơi từ 2014)

Cái mod xe rẻ mà lại ngon là MAN TGA, theo em thì xe này để vay rồi mua thì còn dư khá nhiều, phù hợp để làm và kiếm để trả số dư nợ.

Cái mod xe rẻ mà lại ngon là MAN TGA, theo em thì xe này để vay rồi mua thì còn dư khá nhiều, phù hợp để làm và kiếm để trả số dư nợ.
Trước mình toàn mua thằng Volvo đầu tiên vì nó tới 450 HP, kéo khỏe, đi nhanh :D

Trước mình toàn mua thằng Volvo đầu tiên vì nó tới 450 HP, kéo khỏe, đi nhanh :D
Nếu bác cần MAN TGA thì em cho link
Nó khá ngon, đi kèm với trục 8x4 và có thể gắn đồ của TGX lên (cản nóc, vô lăng,..)