Các lệnh trong game Euro Truck Simulator 2

ad cho mình hỏi là sao giờ mình không thay đổi góc nhìn từ trong xe ra bên ngoài được nữa ad biết giúp mình với mình dùng bản 1.27

Ad cho hỏi xíu. Trong cữa hàng mua xe thì mình chỉnh cấu hình xe theo người chơi nhưng toàn bị out ra khỏi game là vì sao? Ad giúp mình với vì mới chơi nên k biết khắc phục
bạn bị xung đột mod đó. bạn gỡ các mod liên quan về truck

trantuancmg

em gõ đủ lệnh goto tên thành phố....... rồi mà sao xe ko đi đến đó ạ, kiểu như là mình nhìn thấy thành phố chứ xe ko tới được ạ. em cảm ơn

OK bạn, nó chính là phím đó đấy. Bạn đã đọc và làm theo hướng dẫn từ ban đầu chưa? BẮT BUỘC phải chỉnh 2 biến g_developerg_console (trong file config.cfg) từ giá trị mặc định là 0 thành 1.
ad ơi có lệnh thay đổi thời tiết thành trời mưa ko ạ?

kocoten1111

cho em hỏi phiên bản 1.27.1.1 có mod đc xe huyndai tracomeco k ạ ? sao em kích hoạt mod rồi mà vào cửa hàng scania mua xe lại văng ra màn hình làm việc ko à? AD chỉ dùm em

crank1710

trong thư mục e k có config.cfg là như nào vậy a? e down bản đầy đủ giải nén ra nhưng tìm mãi k thấy...

thuog_ly

các bác cho e hỏi: có cách nào lưu hình mình chụp trong game ra ko? em dùng chụp màn hình theo cách truyền thống bị lỗi