Bộ cài đặt game Spintires Viet Nam Simulator

Status
Not open for further replies.
Vì thi xong nên thời gian rảnh rất nhiều, và mình cũng quyết định là tạo một file cài đặt game Spintires ( nguồn Coop-Land) để anh em trên diễn đàn có thể sử dụng được.
Mình thất bộ cài game của Coop-Land rất tốt rồi, nó thể hiện cả cấu hình máy của các bạn, nó sẽ thông báo nếu cấu hình máy không đủ, tự cài DirectX và Vcredist nếu chưa có,...
Còn bộ cài của mình thì đơn giản thôi, nó chỉ đơn thuần là cài đặt thôi, chả thông báo gì cả, còn DirectX và Vcredist nếu chưa có thì phải cài thủ công bên trong folder cài game mặc định mình đã để, nhưng mình thấy rằng nước bạn có diễn đàn game và người nước bạn tự cung cấp game cho nhau bằng chính họ làm, nên mình cũng muốn có một file cài riêng để cũng đáng là Thế giới Game mô phỏng Việt Nam ( hơi khoa trương quá :v).
Thực ra thì cài đặt cũng chỉ là một phương thức giải nén phần mềm có vào một thư mục nào đó thôi, cũng có thể thiết lập một số khoá Regedit.
Thôi nói nhiêu chắc cũng đủ rồi, mình post bài này để chia sẻ bộ cài cho anh em, nếu không sử dụng cũng không sao vì đây là bộ cài cùi bắp mà. :))

Link tải:
Google Drive
Link phòng

Hi vọng là anh em diễn đàn sẽ chấp nhận nó. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Status
Not open for further replies.